Hausa Novels

Auren Sha’awa Complete Hausa Novel

[06/12, 4:23 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_
_(Pure Romantic,Love and Sex Story)_

*OUM APHNAN✍🏾*
Writer of:
“`Akan Dadiro nah“`
“`Hariji“`
“`Jarababben Namiji“` Dasauransu

Related Articles

*ςհɑԹԵҽɾ 1 & 2*

_Littafin is fully Romantic🔥So Matured Head🔞 only👌_
_Tunda Nace matan aure nikeda muradin su karanta mun book,to duk wacce ta zageni allah ya isah ban yafeba,in kinaso go ahead_

*IN THE NAME OF ALLAH*

Amzon Hospital
………Wata ƴar Matashiyar Budurwa na gani da ɗebe zan bata shekaru 30 xuwa da biyu, zaune akan jerin kujerun iron dake jere a reception ɗin Asibitin,inda duk wasu sabbin marasa lafiya ko masu dubiya suke fara yada zango kafin ayi directing ɗinsu zuwa cikin asibitin .
Daga ganinta zaka fahimci lallai a ɗan furgice take ,duba da yanda lokaci bayan lokaci take kallon passion agogon dake ɗaure a tsintsiyar hannunta tana mai duba lokaci ,zuwa wani lokaci kuma sai ta miƙe ta leƙa wani dogon corridor da zai sadaka da operation theater ɗin asibitin.
Dawowarta na ƙarshe ta doka wani doguwar tsaki “Haba zeenah kawai zubar da cikin ne zakuje ku daɗe har haka,ke ko’ina aka haɗa sabga dake sai kin nuna gidadancinki da rashin wayewa?,ga wayoyinki a hannuna wancan banzan alhajin sai damuna da kira yikeyi?,Gasky in na gaji tafiyata zanyi kurum” sai mita takeyi ita ɗaya dai

In the operation theater(Ɗakin fiɗa)

Wata ƴar duma²n yarinya na gani da ba zata wuce 16years ba kwance akan cortch (Gadon aikin) jikinta an cire mata komai sai gown ɗin theater blue da aka ɗaure mata igiyoyinsa ta baya.
Wata Nurse ne ta harhaɗa kayan aikin da Doctor ɗin zai amfani dashi ta aje a inda ya kamata ,sannan likitan ya shigo ɗakin ya maida bolt ɗin ɗakin ya kulle.
Nurse ɗin na ganin ya shigo ta gaishesa gamida shigewa wani ɗaki na daga gefe da naga an rubuta sluise room(Toilet kenan). Gaban folder ɗinta ya ɗauka ya duba sunanta “Zeenatu Madu ,Haka ne ko?” Jinjina masa kai tayi alamar haka sunanta yike.
A hankali ya jawo wani doguwar stool ya jawo gaban bed ɗin,sannan ya tallafo kumatunta ,ya fara yi mata magana raɗa² “Kina da ciki na watanni Uku da rabi,kuma kinzo a zubar maki dashi,ko me yasa?” buɗe ɗan ficilin bakinta da zakayi zaton spoon ma bazai shiga ba tayi,sannan ta fara magana cikin wani sassanyar murya mai sanya ƴan maza tsintar kansu cikin kasala
“Likita,ni mai laifine ,karka tambayeni dalili kawai ka zubar mun da cikina in ta…taf..tafi” ta ƙarashe maganarta cikin murya mai makyarkyata .
Jinjina kai yayi ,sannan ya lumshe ido gamida ɗaura hannunsa akan ƙasan maranta ya taɓi gudan halittar cikinta ,na ƴan sakwanni sannan ya ɗauko statescope🩺ya saita can saman Cikinta ,daidai ƙasan Nononta na hagu,ya lumshe ido a hankali yina jin saukar bugun numfashinta ya kwashe seconds talatin haka,kafin yakai hannunsa a hankali kan ɗan matashin nononta da ya tsikaro da kansa ta jikin rigar tiyatar me kamar tissue
Da kyau ya matsa shi,sannan ya furta sautin ” Ahshh” saboda yanda kan nipple ɗinta ya sokar masa fatar tsakiyar hannunsa,jin yanda ya tunbular mata nono kamar a mafarki ya sata zillo,gamida kiran “Likita?”
“Yina cikin aiki nane ,karki dakatar dani” ,ya bata amsa da dusashiyar muryarsa.
shiru tayi numfashinta na sauka a hankali da ɗan gudu².Squeezing ɗin kan nipple ɗinta ya shigayi sai kuma ya cika hannunsa da nononta,yayi haka na minti 1 kafin yasaita tausasan yatsun hannunsa yaja kan nonuwan nata a hankali,kuma sai ya zare hanninsa da sauri,ya miƙe ya ɗakko wani cream da naga an rubuta KY JELLY sannan ya ɗauko wani ƙaton equipment na silver mai notina (Cus cus) ya buɗeshi kamar bakin agwagwa ya ɗage rigar gabaɗaya saiga shalmala²n Cinyoyinta farare tas sun bayyana “Hmmm” ya saki gwaron numfashi ya yaye rigar duka ,sai ga wacce aka kira da zeenatun ta bayyana tsiraranta .
Ɗan matse hannuwanta tayi guri guda ,gamida cure jikinta wai saboda su sakaye mata sirrin albarkatun ƙirjinta,amma ina tuni greed doctor ɗin ya gama tozali da luntsuma²n Nonuwan nata farare tar da pinkish Nipple ɗin da har sheƙin maiƙo maiƙo sukeyi tamkar ta goga musu blue seal .Saka halshensa yayi a saman laɓɓansa na ƙasa ya janyo leɓen ya saka cikin bakinsa yina tsotson leɓɓan,a galabaice ya iya janye idonsa akan smarshy sexy Boobs ɗin.

Yakai hannunsa kan cinyoyinta yayi flexing (Lanƙwasa)su “,Wowww Wowww “abunda ya iya cewa kenan cikin sautin fito,ganin yanda Vg ɗinta ya futo ɓaro ɓaro saman mai ɗaukeda kwantaccen gashi jifa² ga alamu gashi bai gama tsirowa a fatan wajenba yanzu suke fitowa…da sauri ya kai hannunsa kan pinkish_brown ɗin vaginal lip ɗinta,ai kuwa kamar maganaɗisu ya janye da sauri saboda wani shock da yaji ,ga wani ruwa² da ya biyo hannunsa ,sumbatu ya kamaye a cikinsa wanda baisan ya fito sarari ba “Lallai
Masu yaron ciki akwai baiwar Ni’ima”
“likita kace mene?” inda inda ya kamayi ,kafin yace zan saka maki wannan abun (ya nuna nata cus cus ɗin hannunsa).ta yanda zan gwale jikinki da kyau in fiddo ɗan cikin jikin naki ”
Narai narai tayi da ido “A’ah likita wannan ƙaton abun ,wallahi zanji zafi” saiga wani hawayen shagwaɓa ya tsillo akan kuncinta
Bakinsa rawa ya kamayi ,saboda yanda ya soma amsar salon yarinyar jijiyarsa ta fara kumbura ta wando.
“To ya kikeso inyi?sakko to ki tafi ”
“Kayi haƙuri likita ba wani dubara da zakayi mun?” shiru yayi na ƴan sakwanni kafin yace “Akwai amma tabbas zako bani haɗin kai banson gardama” jinjina masa kai tayi “Wallahi na yarda likita”
Ɓalle boturan rigarsa yayi na tiyatar ya aje gefe ,a hankali ya zuge zip ɗin wandonsa saiga lafiyayyen joystick ɗinsa ta fito sai walƙiya takeyi ,saboda cika da tayi da ruwan Semen .
Kamo kan kaciyar yayi,gamida mulmulashi da kyau sannan ya tunkaro gaban cinyoyinta dashi,zaro ido tayi “likita meye hkan?” ɗaure fuska yayi “Ke sakko na fasa!!” ya faɗa cikin hargagi da tsawa.

*ATTENTION!! MATAN AURE KAƊAI NA YARDA SU KARANTA ,HUMM ZAKI GANEWA KANKI IN MUN TSUNDUMA CIKIN LABARIN KA’IN DA NA’IN*

Kame bakinta tayi “Nayi shiru likita” murmushin saman leɓe yayi mai cikeda fassarorin ƙeta.kafin ya kamo gwuiwoyin ƙafafunta da ya gwale mata cinyoyi ya zaunar da ƙafafuwan nata a kan gadon,sannan a hankali yakai hannunsa ya ɗan sashshafa bakin ƙofar vg ɗin nata ,kana ya kamo girman nasa ya saita a ƙofar,a hankali yake nitsa penis ɗin har ta nitse ya ɗaura tafin hannunsa na dama a ƙasan maranta ɗaya kuma na hagunsa ya riƙe gwuiwoyinta a hankali ya shiga zurmuƙa mata jela ,sai cak cak cak kawai kakeji alamar ruwan vg ɗinta yina amsar baƙuntar solid flexible object ,Rumtse Ido zeenat tayi hawaye na tsiyaya mata ,ranta kamar zai rabu da jikinta ya fito “Ya allah nayi maka alƙawarin bazan ƙara aikata zina ba ,wannan likitan ya tursasani,don muradin *Cire cikin shege* yasa zan saɓeka a karo na farko bayan nayi maka alƙawarin tuba ,allah ka yafemun…👏🏾
Sandare masa tayi duk yanda yaso ya tsatsafo mata da sha’awarta dazaisa ta gigice amma ya kasa ,haka a daga tsayen da yike yadunga zuba mata gwatso kusan na 30mints kafin ya iya release ,shima saboda nurse ɗin da take knocking ne daga toilet alamar ta gaji ,don sosai toilet ɗin ba iska duk ta haɗa gumi.

Yina gama release ya fiddo jikinsa ya maida kayansa yayi gyaran murya”Come out!” ya baiwa nurse ɗin dake toilet umurni
A sanyaye ta fito cikin mutuwar jiki ,snnan tazo gabansa ta duƙar dakai batace masa komai ba,ranta na mata ƙuna,da azalzalarta a sonshi,sanda taji yina caccakin Tsuliyar zeenat ji tayi ina ma ita yikewa hakan bayan ya yarda ta aureshi?
“ki gyarata mu fara mata aiki time is not by our side” shiru tayi masa saboda ta luluƙa duniyar shauƙin sonsa idanuwarta sun kakkafe akan zara xaran yatsun ƙafarsa “Nurse Ruƙayyaht!!” ya kira sunanta da ƙarfi ,firgigut tayi “Yes doctor!” ta nufi gaban zeenarh ,shi kuma ya biyo bayanta ta buɗeta sosai shi kuma ya miƙo mata warwararren tissue mai dama ,ta saka gloves ta karɓa ,gamida soka idonsa a cikin idonsa,da sauri ya zare idonsa ya sauke akan Vagina ɗin zeenarh “Oya yi aikinki” Ɗaura duster ɗin tayi akn mons pubis ɗinta kamar zata goge,shi kuma ya maida dukkan hankalinta a wajen ,da sauri ta kafa bakinta akan vg ɗin zeenarh ta kama tsotse ƙazantar jima’i ɗinsu da suka gama…wani yarrrr zeenarh taji tsikar jikinta na tashi “Lallai zina babbar bala’ine ko ka barta bibiyarka takeyi”

Shikuma cikin tsawa da ihu ya haita da masifa “Nace kisha mata jikine koko ki cleansing wajen ,ke ƴar lesbian ce?”
Da Shanyayyun Idanuwarta ,ta watsasu a kansa bayan ta gama siɗe ruwan sperm ɗinsa.
“Likita am not kaima ka sani,ni nutsatsiya ce,saidai Kasan ina maka wani irin so da bakina bazai iya furtawa ba,inason komai naka,bazan iya goge sperm ɗinka ba ,bakina ya kamata ya shanye cikina ya bashi ma’adank na musamman ”

“You mad Nurse Ruqayya,iliminki bai amfana maki komai ba,Kinko san yanda maniyyina da na yarinyar nan suka gauraya waje guda ke kuma kika zo kika zuƙe kika shanye kika ɗurewa cikinki,akwai yiwuwar ,suyi undergoing Fertilization Ciki ya samu?”

“Doctor Ashraf ,zanyi farinciki in hakan ta kasance ,saidai hakanma bazai faruba tinda bakina ba vagina bane…”

shareta yayi don ya lura gardaman ma da yikeyi da ita daɗi takeji.
Gaban emergency tray yaje ya ɗauko alluran da zai buƙata kurum ya haɗa batareda ya jira nurse ruqayya ba yayi ma zeenan ya fara gudanar da aikinsa cikeda gwanancewa ,ya saka cuscus ɗin a vg ɗin zeenah da ta zama rai ba amfani sai kallonsu takeyi ,haka yasa almakasai ya karkatsa duk mahaɗan cikin jikinta yayi gunduwa² da ɗan tayin cikin nata ya fara plushing ɗinsa waje ….

Minti talatin ya gama aikinsa ya zare gown ɗinsa,saidai kokawa ya farayi da numfashin Zeenah dake haraman barin jikinta,yina ƙwalla mata kira ,Nurse Ruƙayya tana ta gefen ƙafarta tana ganin ikon allah shikuma ya dawo ta bakinta yina mata mouth to mouth respiration wai ko zai tada amfanin hunhunta ,ta cigaba da numfashi yanda ya kamata. Ganin abun yaƙi yasa yace “Nurse turomin Oxygen” zata motsa kawai taga ƙafar Zeena yayi wani kyarma gyarrrrrr! Kurum sai ya saki ya fara lilo

“Dr.Asharaf she kick the basket fah!”(Tana nufin ta mutu!)

Ɗan furguta yayi “what!” da sauri ya kamo tsintsiyar hannunsa ,sam jijiyoyin sun daina aiki,monitor ya haɗa ya mammanna mata a ƙirji saidai ,tindaga pulse ɗinta,B.p respiration ɗinta ,duk sun tsaya cak! Wannan ya tabbatar masa da tabbas ta mutu.

Sharce zufa yayi ya kalli Nurse Ruƙayya “Tabbas ta mutu! So perform ur last office”(Wato ta shirya gawan)

Matashiyar kam da take jiran a fito da zeenah ,zuwa yanzu har ta fara niyyar tafiya,sai ga doctor Ashraf ya fito
Da sauri ta miƙe hango fitowar likitar yina sharce zufa. bin bayansa tayi tana masa magana”Doctor Affa?(to ya?)” ta tambayeshi da irin yaransu na ƴan duniya
Alama yayi mata da hannu wato ta biyoshi zuwa office
Gaban ɗan firjin office ɗin yaje ya ɗauko roban ruwa ɗan madaidaici ya kwance bakin goran ya ɗage kansa yina tuttula ma maƙoshinsa ,saida ya sha fin rabi kafi ya ajiye sauran a gaban tebur ɗinsa sannan ya ɗauko ɗaya ya miƙa mata,a ƙagauce ta karɓa “Likita whats up!” Ajiyar numfashi yayi

“Hajiya Meenah kinsan dai ni professional doctor ne da munfi shekaru Goma ina gudanar maku da aikin zubar da ciki ba tareda an sami matsala ba ko? To gaskiya yau akwai ƙura don dai yarinyar nan ta daki dutsee!!!”

Jefar da goran ruwan tayi “Me kake nufi likita?” kafin ya bata amsa aka turo ƙofar.

Xeenah ce ,sanye tsaf cikin doguwar rigarta da ta shigo asibitin dashi, fuskarta ɗauke da murmushi “Likita dogon suma ba mutuwa bane,Waccan Nurse ɗin tafika sanin aikinka…Anty meenah zo mu tafi”

Sakin baki yayi yina kallonsu ,har suka fice yinaji tana tamvayarta ya anyi nasara tana shaida mata komai dai dai….✍🏾

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA’AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🌟⭐🌟 MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA’AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba’a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi’u. GTbank_

Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ “`Sai munjiku Masoyan Amana….Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍“`♡♡
[06/12, 4:24 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_
_(Pure Romantic,Love and Sex Story)_

*OUM APHNAN✍🏾*
Writer of:
“`Akan Dadiro nah“`
“`Hariji“`
“`Jarababben Namiji“` Dasauransu

*ςհɑԹԵҽɾ 3 & 4*

_Littafin is fully Romantic🔥So Matured Head🔞 only👌Kina zagina ban yafeba_

……..Hajja Meena kallon Zeena tayi sannan ta watsa mata tambayar da take zumuɗin samu,sam bata ƙarabi ta zancen likita ba.
“Ya ? Da fatan dai an wanko shege waje?” ɗan jinjina kalmar tayi ,wai shege? ,batareda tayi wani dogon nazari ba bare ranta ya ɓaci tace “Uhm” titi suka ɗauka tatahh,a cikin motar hajja meena tana kallan ko’ina tamkar taɓaɓɓiya wacce bata taɓa ganin wajajen ba har suka isa office ɗin Alhaji BUBA GIDAJE,sakatariyarsa suka aika tayi masu iso dashi. Aikuwa tana shiga ta fito ,sannan tace masu su shiga.

Zaune yike akan kujera 3seater tafkeken alhaji ne ya haɗiye kusan duk faɗin kujeran dagani kinga bagidaje ,ya baza babbar riga talliyar kansa har sheƙi takeyi baƙa wuluk ,hannunsa riƙe da mujallar Hausa na bugun wannan week end ɗin,inda ake gwanjon wani rugar fulani kusa da ƙauyen soba jihar kaduna,kuma a take yaji ya kwaɗaitu da ya siya.

Da sallama suka shigo hajiya meena ta ɗauka da “Alaji…Alaji..Alaji aiki fa ya kammalu ” ba tareda ya kalli inda sukeba yayiwa mujallar tsir da ido ,sannan ya wage gwangwareren muryarsa mai kama da na mashaya giya (Koda yike giyan ma yinasha) “Sankiyu Hajiya Aminatu,to kicewa yarinyar ki mu rabu daga yau,don zan kai matata cairo a duba lafiyan tayin cikinta dake mata wasa,bazan dawo ba da wuri ,allah ya haɗa kowa da gamonsa” yina kaiwa nan ya ajiye mujallarsa akan ɗan ƙaramin tebur ɗin gabansa ,ya waiga gefensa ya saka hannunsa a cikin wani baƙar jaka ya ɗibo rafa biyar ƴan 1k ya watso masu
“Na biya jinin da ta zubar ,ku tafi sai na nemeki hajja meenah”

Wani kuka ne ya ciyo ma Zeenah cikin shesheƙa taje ta rusuna a gabansa “Alaji kace fa zaka aureni ko bayan na zubar da cikin ,kuma naji kana cewa mu rabu…”
Sai sannan ya sauke mici micin idonsa a kanta
“Ke wannan yaudarace irin na ƴan bariki,kina karuwa me zanyi dake ?Dadai naso cikinki amma tunda uwar gidana ta samu ciki mai zanyi da ɗan shege…? Shiyasa na shirya wannan dabaran ,Dan Allah ya kiyasheni ,bazan iya haɗa ɗana ɗan halas ƴan uwantaka da ɗan gaba da fatiha ba,kinji dalilin da yasa nasa a zubar da cikin kenan,tashi ki bani waje…” ya doka mata wani irin mugun tsawa.

Miƙewa tayi ta juya ta nufi hanyar ƙofan fita,a take hajiya meenah ta ƙwalla mata kira “ki jirani in baki kasonki” ,ko waigowa batayi ba taci hanya abunta wani jiri na ɗibanta.

Juyawa tayi zata bita saidai kiranta yayi “Hajjaju ina ma’aikatana na sarrafa sabulai na hanyar zariya daga yau har zuwa ranar da matata hajiya zainab zata dawo ganin likita…don haka inaso ki haɗani da daƙwalen ƴan mata huɗu da zasu taimaka mun har in dawo…”

Washe baki tayi “Alhaji angama saura kafin alƙalami”
Rafa uku ya bata ,yakuma faɗa mata kuɗin da zai ba ƴanmatan in sunje da sauran cikon kuɗinta.

Tana fita daga masana’antan Alhajin,wayam ta nemi zeena ta rasa ,tsaki taja “Banzan yarinya ki ta tafiya sai kace akanki aka fara zubar da ɗan shege kina neman nuna mun baƙin hali ? ”

****
Doctor ashraf suna fita ,tagumi ya rafka har yanzu ransa bai natsu da cewar Zeenah bata mutu ba,to take for instant dogon sumane,sai kuma ɗan fitarsa har Nurse ta bata resuscitation ta sauya kaya ta iya miƙewa ba tareda an sa mata ruwa ko oxygen ba?

Bai rufe tunaninsa ba Nurse Ruƙayyat ta shigo
“Dr.Ashraf waye ƴan uwan gawan…ko akaita mutuary?”
Zabura yayi ya miƙe tsaye ,bakinsa ya kama rawa .
“Ban fahimceki ba Nars,kina nufin ta mutu?”
Tattare giran sama da ƙasa tayi “Meye na ruɗewa ba kaine ma ka tabbatar ba?is already documented yanzu haka mun shiryata ,in bata da ƴan uwa akaita mutuary dama ƙarshen ƴan bariki kenan”

Buɗe baki yayi yinason yace mata ,tazo tace masu bata mutuba sun fita da ƴar uwarta,amma ya kasa samun zarafin hakan saboda yanda yaji an doka masa tsawa .

In’ina ya kamayi “Ku kai gawar mutuary”
“To ” nurse ɗin tace sannan ta juya ta fita

Shikuwa a mamakance ya fara jujjuyawa ,don dai yasan bashine yace “ku kai gawar mutuary ba…to me hakan yike nufi?”

Knocking akayi,da ƙyar ya ɗauki bottle water ɗin gabansa ya ƙwalƙwala “Yes come in”

Wasu couples ne suka shigo mata da miji ,a sanyaye ya nuna masu wajen zama suka zauna
Gaishesa sukayi ,ya masa a daƙile,sannan mijin ya fara koro masa buƙatarsu

“Likita matana tana fama da matsalar rashin gamsuwa ne,ko munyi making love da ita ,sai tayi tamun kuka wai bata ƙoshiba ,Abun yina damuna ,gashi shekarunmu uku da aure ba ciki, naje asibiti an gwada yawan maniy ɗina ance ba matsala zan iya ƙyanƙyashe ƙwai,to gaskiya bayan nan wata 6 ba labari shine akayi mana kwatancen nan asibitin ance indai matsalolin mata da ma’aurata ne kasan aikinka…”

Gyaran murya yayi a fakaice ya kalli matar da ta duƙar da kai ,sosai ya yaba da tsarinta yar ɓulkuta da ita akwai manyan kuturi (Ɗuwawu) A hankali ya taune bakinsa gamida murzan sajensa.

“Method ɗin da ake bi da case ɗinku nau’i² ne ,amma gaskiya sanda nike amsterdam ,method ɗaya mukebi shi mijin a auna tsayin buransa,ita kuma matar tsayin durinta in har durinta yafi buran namiji tsayi to gaskiya akwai matuƙar wahala ,namijin ya iya takalo mata ƙololuwar sha’awarta da zai bata damar fitar da ruwan daɗinta ,bare har tayi ciki,sannan gaskiya in baa duba wannan ba komin tests da zakuyi zaace dukkan ku lafiyayyune amma kusani halittarku ba ɗaya bane don hka matar tana buƙatar aikin tiyata shi kuma mijin a bashi maganin da zai ƙarawa halittarshi tsayi ,sai wuta ta mutu”

Washe baki matar tayi “Likita hasashenka zai iya zama gaske saboda gaskiya baya cikani tsirtsir kuma baya kaini maƙura ko ya sakamun abun nan😁ɗinsa”

Jinjina kai mijin yayi to wani taimako zaka bamu likita?

Ɗaukar wani takarda mai tambarin asibitin yayi,yayi rubutu akai sannan ya ba mijin,ka tafi payment center ka biya wainnan kuɗin just sum of 50k ne,kafin ka dawo zan duba matarka,sai in ka dawo mu haɗaka da nurse ɗin da zata dubaka” Batareda yayi dogon tunani ba ya fita yina godiya,shi babbar burins ya samu daidai to da me ɗakinsa.

Yina fita matar ma ta ɗauka da masa godiya “Likita wallahi har 2m mun bada an cucemu allah yasa mu dace a wajenka”

Miƙewa yayi ,ya taho gabanta ,yace “Amin” gamida miƙaa,ya gantsare a gabanta sannan ya yarfe hannu alamar gajiya,a take matar tayi kwalli da shafcecen buransa daya ɗan kwanta a cikin wandonsa ƙirar cinos ,sosai taji durinta ya fara mata cakulkuli yina zuƙo mata ruwan daɗi,a take ta cure akan kujeran da take gamida cusa hannunta a tsakankanin cinyoyinta

“Taso ki kwanta a wancan gadon ” ya nuna nata gadon duba mara lafiya,da ƙyar ta iya miƙewa ta gyara mayafin jikinta ,tana tafe ɗuwaiwukanta suna saɓalsaɓal cikin plain zanin atamfarta .
Ƙurrr yabi ɗuwaiwukanta da kallo,yina lasan bakinsa yina daɗa gyara tsayuwarsa,saida ta hau sannan ya kauda ganinsa ya ɗauki telephone ɗin office ɗinta ya kira Nurses station ,cikin sa’a Nurse Ruƙayya ta ɗauka

“Nurse Ruƙayya na saman miki kaya me kyau kinaso ko yauma baki so ɗin in kira Nurse baraka?”

Ta ɗaya ɓangaren ta bashi amsa da “Likita ni kai nikeso kuma inshaallh watarana zaka soni har ka aureni ,in damƙa maka tukuicin budurcina”

Tsaki yaja kurum ya aje telephone ɗin

A hankali ya sassauta belt ɗinsa,wandonsa ya zazzago gurin cinya sai ɗamammen boxy ɗinsa mai ɗauke da shantalelen buransa… Ahaka ya tunkarota ba tareda tsoro ba…
****

*Ƙauyen Na Isah ƙaramar hukumar Soba*

Da jijjifin safe baba lami ta tasheta a barci ,cikin lallami take kiran sunanta “Islamiyya,tashi kije kiyi sallah ki goge bakinki gayican na dandaƙa maki gawayi da gishiri.”

Miƙa tayi cikin magagin barci “Wallahi baba ,bana samun barcin kirki saiki tasheni wai in sallah mu tafi allon malam zakari,kuma shi ya Akram ɗin ba haka kike masa ba…Ni ki ƙyaleni yau in huta”

“Ba’a hutu da sallah,miƙe kinji ƴar amanar Abbah…Uhum ƴar baiwa”ta fara rarrashinta

Gwale idonta tayi gamida durkowa a gadon ƙasan da take kwance tana ɗan murmushi ,a duniyarta tanaso a ce mata ƴar baiwa ko zankaɗaziyya,ko ƴar amana

“Shikenan na tashi to,bari shima inje in tashi ya akram yayi sallan mu wuce allan asuban nan na fama!”

Itadai baba lami dariya ta guntse ,rikicin islamiyya sai ita.
Tana kallo ta fice gamida ɗaukan fitilar ƙwai tayi hanyar soro inda ya Akram ɗin da take kira yike baida ko arziƙin ɗaki.

Tana shiga ta ganshi ya kululluɓa da yalolon wani mayafi sai rawan sanyi yikeyi ,dariya ta saki ta yayeshi da sauri tana ƙwalla masa kira tana dariya .
“Ya akram tashi kayi sallah alfijir zai keto, Wai ana buji! Kaga yanda kake rawan ɗari,shiyasa yau na gudu ɗakin baba na barka”

Zaro ido tayi ganin wani abu kamar ɗan icce ya turo saman wandonta

“Kai ya akram meye a nan?” takai hannunta zata shafa,da sauri ya buɗe ido .
Shima miƙewa yayi a firgice ya kwance zariyan wandonsa ya cusa hannunsa a cikin wandonsa,don ya fiddo abunda ya tokare masa ba tareda ya bari ta taɓesa ba,jikinsa ne yayi sanyi, ganin yanda zakarinsa ta ɗaga ya sashi jin nitsewa a kogin kunya,don tun yina shekaru biyar ya saba in zai fitsari car car take ɗagawa hakan yikesashi gudu bayi yaje yayi ,to yau kuma mai ya sashi tashi da sassafe shi ba fitsari yikeji ba?

“Ya akram menene ,ko a kira baba ne ta duba maka? Ga Abbah yau bayinan mun shiga uku!”

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA’AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA’AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba’a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi’u. GTbank_

Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ “`Sai munjiku Masoyan Amana….Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍“`♡♡
[06/12, 4:24 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_
_(Pure Romantic,Love and Sex Story)_

*OUM APHNAN✍🏾*
Writer of:
“`Akan Dadiro nah“`
“`Hariji“`
“`Jarababben Namiji“` Dasauransu

*ςհɑԹԵҽɾ 5 & 6*

 

Zeenah tana fita daga masana’antan Alhaji buba ,jan ƙafarta ta ringayi ,sam ta kasa gane ina ta nufa,tayi tafiya maras tsayi,kafin tafito kan kwalta gefe kaɗan ɗan ƙaramin kasuwa ne mai ɗauke da cinkosan jama’a ,sosai take cilla ƙafarta ,tana ƙoƙarin kaucewa mutanen ,ashe gabaɗaya hayewa kan titin kwaltan tayi.
Abdulrahman dake ta sauri akan taxi ɗinsa zaije ɗauko wasu kaya da wata hajiya tayi siyayya a cikin kasuwar ta kirasa a waya ta umurcesa yaje ya amso mata.
Bai auneba yaga mace ta shigo gabansa,kamar wacce aka hankaɗo ,A gaggauce ya take wani wawan birki ,sannan ya buɗe murfin drivern ya fito ,fuskarsa sakaye sosai cikin hula ƙi sallah(p_cap) .
Cikin rawar jiki ya kewaya inda take “Sannu baiwar allah…ko zaki tashi a hanya ?” banza tayi masa hakan yasashi ɗago dara²n eyes ɗinsa ya sauke akan ta .
Ya kwashi mamakin Ganinta a daidai wannan wajen yanda ta tsaya cak idonta a kakkafe bata ko ƙiftawa Yaso tsorata shi amma cikin sauri ya kamo hannunta “zeenatu,ina kika fito?,kin ganki kuwa ?kina hayyacinki?”

Rumtse ido tayi da ƙarfi sannan ta gwale idonta wanda suka rikiɗe zuwa jajazir ,ta juyesu akan Abdulrahman “Ina lpy”
“No ba lou ba muje taxi ɗina in kaiki gida ” kafiya taso mashi,amma jin horn ɗin masu ababen hawa da tsayawarsa a tsakiyar titi ya tara goslow shi ya sata faɗawa motar da sauri.

Shikam cikin sulɓin jiki ya buɗe ƙofar zai shiga,sai amsar zagi yikeyi wajen mutanen da ya haɗa masu goslow
“wannan meye nashi na tsayawa a tsakiyar titi da fatsetsen ranan nan sai kace zararre sai sambatu yikeyi ko me bautar rana ne dai??…kai nigeria baSuyi Ba amma in ba haka ba ina wasu ƙasashe ina ba mahaukaci laisisin Tuƙi?”

Sosai yaso faɗawa kogin mamaki ,to su basuga matar da yaso kaɗewa bane?.kodai salan aci zarafin ɗan adam?
(Nikam nace Abdulrahman kayi a hankali dai watanan ba zeenan da ka sani bace)

Bata haƙuri yayi sannan ya shiga kasuwar ya karɓi saƙon matar da ta aikosa daganan sukaje ya kaimata ,jin shiru sun ɗauki hanya baisan inda zai kaita ba yasa ya ɗan karkato ya kalleta sam ranta ya tafi wani wajen baya tareda gangar jikinta
A sanyaye yace “Xeenatu!” saida ya maimaita da ɗan ƙarfi sannan ta yi firgigit ta waigo ta kashesa da ido

“Zeenah ina muka nufa?” Sauke wani kasaltancen ajiyar zuciya tayi kana ta fashe da kuka “Bansan inda na nufa ba Abdul,Hajja meenah da Alhaji Buba sun ɓata mun shimfiɗa…” zuru yayi mata da ido

“Wani irin shimfiɗa kuma ,gida ya za ayi ya zama shimfiɗa?”

Sosai yasan ta da hajja ameenah, yasan itace ke shiga tsakanin soyayyar da yikewa zeena to gashi yau sun kwaɓe ga dukkan alamu

“Shikenan bari in kaiki gidana da nike squating da abokina kafin ko kintsa in maidake ƙauyanku,ko har yanzu baki shirya komawa gidan ba?”

Ɗan murmushi tayi “Nagode Abdul”
Dariya yayi “Kajita don masoyi yayiwa masoyiyarsa alfarman wajen kwana menene,kece har yanzu kika kasa gamsuwa da sun da nike maki…Zeenah zan iya sadaukar maki da ko raina kika buƙata indai hakan zaisa ki soni!”
Ɗan murmushin saman leɓe tayi batareda tace komai ba

Tabbas yasan zeenah bata da yawan fara’a amma na yau rashin maganar yayi yawa.

Shuru yayi ya cigaba da tuƙinsa yina tuna ranar farko da ya soma ganinta.

_Marhaba Joints_

Banbareren tebur ne a gaban wasu ƴan mata su biyar cikin nude shiga ,duk wacce ka kalla kasan karuwace me zaman kanta tana jiran costomer
Gaban kan ƙaton tebur ɗin , kwalaben wine ne guda biyu ,sai drinks da ruwa da glass cups

Gang leader ɗinsu(meena) ce ta ƙarewa Daga gaban wajen gidan Ashawon da kallo ,Tana bin jerin ɗirma²n motocin da kowannensu ka kalla tsadajjene ,cikin duhun daren ,baka hangen komai sai hasken danjojin motocin ,daga gefe kuma haskene ya wadata a cikin gidan ashawon,duk wanda ka kalla ƙwaron kansa ne ,a wannan lokacin ba wani ɗan kirki da zaka gani a irin wannan daren.

Kyam idonta ya sauka akan wata lafcecen mota baƙa wuluk ,mai jajayen danjoji har can ƙasa sosai ta sakawa kansu burin shinshinan daloli amma taya??

Kallon sauran yaranta tayi a nutse kafin tace

“Wazai iya zuwa yayo kissing wancan Alhajin ya dawo ,ba tareda ya mareta ba?!”

Kallon inda ta nuna sukayi,A take suka ɗauke wuta ganin ƙasurgumin Alhaji ,yina zaune a cikin motar, dai² ya zuro duk jikinsa waje yina kallon titi,gadai dukkan alamu waya yikeyi mai muhimmanci shi yasashi ɗan buɗo ƙofar.

Don haka tsit sukayi batareda kowa yace tak ba.

Jin shurun yayi yawa yasa ta kallesu 1 by 1 sannan cikin isuwa tace

“Zeenah!” dam gaban wacce aka kira da Zeena ya faɗi.A kuma tsorace ta ɗago ta kalleta zufa a take ya fara wanketa.

“Yau ranar ki ce,munaso yau kyawunki yayi mana rana,Bakida wani excuses yau da zai hanaki bin Umurnina ,don Haka duk cikanmu muke zuwa muyi gwagwarmaya a bamu kuɗi mu baki walwalar da kike ciki yanzu soo,…”

Kafin ta ƙarasa maganar ma,zeena ta ɓalle ƙofar motar ,kanta tsaye ta nufesa

Kallon tausayawa Abdulrahman da uban gidansa ya aikesa nemo cikarsa a cikin gidan karuwan yayi,Cikin son ƙarewa budurwan da aka kira da Zeenaa da kallo ,
Yarinyace da in tayi wuta ya bata shekaru Sha shida a duniya,fara tar tar,leɓɓanta adorable pink mai tsananin taushi,a ɗan ficilin bakinta wanda yake kamar baza a saka cokali ya shigaba,ma’abociyar tsawo dara daran ido da siririn hanci,Jikin mata kam allah yayi halitta kawai,don ba namiji ba ko macece ta ganta sai ta fizgi hankalinta,sak dai Matar Novel😊 Sanye take cikin matsatsen wandon jeans Baƙie da jar riga ya ɗan gota rabin cinya,tayi rolling da baƙin veil ,fuskarta fayau ba ko kwalliya ,ta haɗa giran sama da ƙasa kamar hadari.

Abdulrahman jinjinawa yayi a ransa “Karuwanci ya sakko,yanzu wannan yarinyar mai ta rasa da ta fito yawan dandi?”

Zeena kam Tana zuwa gabansa,kamr yanda aka bata umurni, kawai ta kama jaw ɗinsa ,ta ɗaura leɓɓanta a saman nasa

A tsorace yayi baya ya ƙumu da bayan back seat ɗin da yike da sauri ya datse wayar da yikeyi ,itakuma tayi luuuu ta faɗa jikinsa

Sakin jiki yayi yinajiran saƙon kayan daɗi,saidai me ? Magana ta somayi masa numfashinsu na gwaruwa cikin na junansu

“Alha…ji so nike ka tsinke ni da mari”

Zaro ido yayi a mamakance
Sannan ya Kamo kafaɗunta ya riƙe,gamida ɗago maransa ya manne da nata ,wanda ya sata jin cusss kayan aikinsa sun manne da pup ɗinta ,wani zuuurrr taji kasantuwarta na yarinya matashiya cikin tsinin balagarta,hakan yasa ta ɗauke wuta
Shikuma sai sannan ya ja wani zizzirfan Numfashi

“Me yasa ? Ke mahaukaciya ce?”

Hawaye ya tsiyayo mata a kunci
“Alha..ji Ba lokacin hakan Ka ɗauke ni a matsayin ƴar ka ka galla mun mari ,allah zai baka lada”

Lumshe ido yayi a hankali ya maida hannunsa a ƙeyarta ya tallafo kanta ,ya haɗe tsinin hancinsa da nata ,ya kamo tattausan lip ɗinta dake wani sheƙi ya ja a hankali ya fara tsotsa, ya ware cinyoyinta ta faɗa ciki ya maida ya matseta kamar za ayiwa small baby kitso tana kuka

Aikuwa mutsu² ta farayi amma yaƙi cikata saida ya tsotse bakin son ransa sannan ya saka hannunsa a ƙasan hannuwanta ya ɗagota cak ,ya dawo da ita daga cikin motar ya maido ƙofar ya rufe

Kuka ta fashe masa dashi “Alhaji no! Don allah!”

“Kufa ƴan good evening ne,meye na kuka don yau kinyi babbar kamu? Sunana Alhaji buba gidaje…mai gidan kuɗi ,me kike so na jin daɗin rayuwa? gida?,A’ah mota ko in fitar dake ƙasashen ƙetare ki buɗe ido? Duk zan iya ƴar budurwa ,kedai ki bani dama in kwankwaɗi albarkan maranki ,daki rabawa ƙananun yara gwara ki kawoshi nan wajen irinmu da muka san kimansa zamu siya da manyan kuɗaɗe”

A hankali Abdulrahman driver ya kewayo ,bayan duk ya gama jinsa sannan ya ƙwanƙwasa ƙofa “Alhaji ban ga fa wacce kace in nema a cikin ba”

Cikin sarƙaƙƙen murya yace nasa
“share ga wata tattausan furen na samu,zo kawai mu tafi”

Hawaye ta fara saukewa shikenan yau na faɗa tarko

Shidai Abdulrahman ya shiga mota yayi mata key
Ganin hakan yasa hajja meena tasowa da sauri tana tsaidasu ,sannan ta leƙo
“Zeena acan zaki kwana ko zaki dawo gida yau?”

Idonta ne yayi ƙwal ƙwal ,saita sauke ganinta akan Alhaji buba

“Kece antyn Harka kenan?”
“Exactly Alhaji mai buhun Nairori ,kaganta ƴar Apple ɗinnan zaƙi zatayi ,kaima kaganta da gani zata ɗauki babbar inji farashinta na dabam ne”

Dariya ya bushe dashi irin na ƴan duniya “Bakida matsala zaki alfahari da haɗuwarmu,kedai ki tausashi yarinyarki,budurwa ce kuwa?”

Alhaji kasan auren ƙauye ta taɓa aure har ta aihu ƴarta takai shekaru huɗuma yanzu saidai tunda tayi tsinkau tsinkau mijin sai ya saketa ,garin neman magani mukuma muka haɗu,amma a bariki kaine farkon testing…”

Tsam Abdulrahman yaji,bai sake gane mai suke tattaunawa ba har ya kaisu guess hiuse ɗinshi shi kuma ya tafi gidan da yike kwana…Tundaga ranar allah ya ɗaura masa Tausayi gamida soyayyan Zeena ,saidai duk matakin da zai ɗauka don zeena ta karkato kansa sai ta tsinke,har ya gaji ya haƙurewa ransa yama bar aiki da alhaji buba ya koma jan Taxi ,saigata tsidik tsuntsu daga sama gasashe yanzu damarsa ne ya baje kolin soyayyarsa ko ya samu shiga.

…..Har ƙofar gidansu ya faka motar sannan yace zeena zo mu shiga mun kawo”

Cimak ta fito suka shiga gidan, ɗakuna ne guda biyu a gidan ya buɗe net ɗin ƙofarsa me ɗan ƙaramin kwaɗo suka shiga ,ba komai a ɗakin daga katifa sai fankan tsaye da robar ruwa sai kayan kallo,zuwa kan darduma tayi ta zauna dake shimfuɗe a ɗakin ,sannan tayi masa godiya,shikuma yace bari yaje wajen abokinsa ya roƙesa su ringa kwana tare a bar mata ɗakin kafin su shirya komawarta gida…

Abokin nashi yinajin labarin zeenah dama a wajen Abdul don haka yinajin itace a take ya cika da farinciki yasan an kawo masa karuwa har gida ,yana kwasan lagwada kyauta,in taƙi ya koreta kuwa,don haka baijaba ya amince.

******
Doctor Ashraf,kam koda ya tunkaro client ɗinsa, Wani sanyine taji yana ratsata ,ta kashe Buransa da ido Ƙyamm Bako ƙyaftawa,bakinta galala,kamar goluwa.
Da kansa ya buɗe zaninta saiga tight skin Ɗin wandonta rabin cinya, ya shishige A saƙo da saƙon durinta ,wanda ya bayyana ilahirin shape ɗin gindinta “Washh ” yace ganin tafkeken duri a tsakiyar ɗuma ɗuman ɗuwaiwuka
“Janye wondon” Yayi mata magana ,murya can ƙasan Maƙoshi

Idonta a cikin nashi take zare wandon ta aje a saman kanta ,sannan ta Gwale durinta sai narai²n ruwan Shaawa yikeyi .
Halshensa yakai ƙasan leɓensa ya siɗe yina taune leɓen yakai hannunsa daidai kan clitoris ɗinta ya ɗan ja
“ouhshhh”
Yaɗan saki ƙaran daɗi da baisan ya saki ba,itama hannunsa na sauka ta maida cinyoyinta ta matse hannunsa a cikin durinta “Washh doctor”
Hannunsa yasa ya daɗa buɗeta sannan ya ƙara shafa saman kan ƴar tsakarta ,gamida ɗan janyo ruwan gindinta ya shafa akan clit ɗin ya mirza a hankali

“Kinada doguwar ƴar tsaka,hakan zai nuna zakiyi saurin gamsuwa yayin sex,Saboda ɗan belinki zai ringa gugan joy stick ɗin sex partner ɗinki hakan zai baki damar saurin release …saidai in Ya kasance mijinki nashi Joy stick ɗin ƙaramace to bazai iya cikaki ba don gaskiya halittarki irin na maza kamar mu ne”

“Doc…wallahi Alƙalamin Mijina Ɗan mutsulune kamar na yaro baya iya cikani”

Wani killing smile ya saki ,ya sassauta ya zaro joy stick ɗinsa “takai wannan”

“Ahhhhh…wallahi ko rabin wannan bai kaiwa” ta ƙara maganarta tana kai hannunta zata taɓa ,wani tsawa aka doka mata

A furgice ta sauke hannunta ,tana waige² ,shikam baiji tsawan ba ,miƙo mata ya daɗa yi kama kiji kaurinta ,In har tafi namijinki equation balance ,sai mijinki ya nemi magani ko ku rabu ki canja miji gaskiya ”

Kasa taɓa tayi saboda tsawan da aka doka mata ɗazu ya bata tsoro Gaya.

“likita ko a ido yafi saidai bansan ko tsawanta ya game niba”

“Kin yarda in zira a ciki in ciki kiji”

Ɗage masa kai tayi alamar gamsuwa
Haɗe hannuwansa yayi guri guda yayi yina murzawa alamar jin daɗi da nishaɗi ,sannan ya kama buransa yina ɗan mulmulata sama zuwa ƙasa,ɗayar hannunsa nakan hq ɗinta yana ɗan lailayawa ,yina daɗa mulmula kpomo ɗinsa da kyau ,yanda zata ƙara ƙarfi daidai shiga

….Taf..taf

Aka ɗan dukan masa kafaɗa ,waigawa yayi ,yaga wayam yina ɗago idonsa kawai ya sauke akan fuskar matar da ta rikiɗe masa zuwa suffar fuskar zeenatu

Wani ƙara ya ƙwalla “Wayyo gawa…wayyo fatalwa!” yayi baya da gudu ya buɗe ƙofan yina cinciɗa wando gindinsa kuwa taƙi basa haɗinkai ta tokare gantsartsar kamar cokali…

Da gudu ya fito reception ɗin dake ɗinke da maras lafiya dasuke jiran ganin likita…✍🏾

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA’AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA’AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba’a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi’u. GTbank_

Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ “`Sai munjiku Masoyan Amana….Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍“`♡♡
[06/12, 4:25 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_
_(Pure Romantic,Love and Sex Story)_

*OUM APHNAN✍🏾*
Writer of:
“`Akan Dadiro nah“`
“`Hariji“`
“`Jarababben Namiji“` Dasauransu

*ςհɑԹԵҽɾ 7 & 8*

_Littafin is fully Romantic🔥So Matured Head🔞 only👌In kika zageni Allah ya isa ban yafeba i warned you😠_

_Ina kuke manyan mata ,Manyan hajiyoyi ,ina ƴan mata ƴan ƙwalisa kai harma da mazajen baa barku a baya ba…Domin kuwa shahararriyar ƴar kasuwar nan da ta saba yo maku order zafafan kayayyakinta a duk ƙasashen da kukeso ,irinsu Takalma samfarin kece raini,kisa Ƙerarriyar atamfa hajiya washhh nemo tsaranki,Lesuka shadoji da jakunkuna kai indai ado kike magana kakanki ta yanke saƙa…ɓangaren gyaran ɗaki kuwa munada masu aiki a camponinmu da zaku basu filinku su maishe maki dashi sukutum ɗin gida ,ɗauke da ƙyale ƙyalen kayan zamani pop tiles da sauransu…bayan ginin gida mun tanadar maku da masu cakare maku gida da ƙawatattun kayan gado ,kujeru ,carpet ,kayan kitchen hajiya Iya kuɗinki iya shagalinki…gashi abundaɗin cikin farashi sauƙaƙa zasu cinmaki duk inda kike ,haka in gini kikeso tundaga,pop ,tiles,rooping ,plumbing munada ma’aikatan da zasu cinmaki a duk indakuke a faɗin duniya….Fatee A.j.a investment na maraba da kowa da kowa don ƙarin bayani sai a tuntuɓi wannan number. 07039577986 don mu nuna maku samfarin kayanmu,amma serious buyer only_

_Littafin nan na kuɗine inkinsan zaki biyane don ki futar mun dashi ,don allah don annabi ki dubi wahalata ki ƙyalemun abina karki siya nagode,In kuma kin rigada kin biya dukda yina cikin *Taurari 3* ne ,ki biyoni ta numbernan tawa 09065990265 in baki kuɗinki na yafe cinikinki_

…..Jama’a dake reception kuwa ganin likita karce yina neman agaji ,Ai ba wanda yabi takan me yike faruwa dashi kowa ya fara gudun ƙwatan kai sudai abunda kema kowa yawo a ƙwalwa shine “Wayyo fatalwa!…wayyo gawa!” da sukaji likita na cewa ,ai harta wanda aka kawosu ranga² garau suka miƙe suka ci taya…🏃‍♀️

Nurse Ruƙayya da ɓillowanta kenan idonta ya soku akan girmansa daketa tsalle tana rabawa duniya ganinta,wani yarrr tsam taji a ranta, a take wani kishinsa ya lulluɓe ta da gudu ta taka yina neman hamɓareta amma haka ta kamosa ta rungumesa tsam² tana hawaye

“Ki cikani Ruƙayya na jangwalo ma kanmu balaƙi”

“Doctor cool down …ka natsu,Al’auranka na waje…”
“ki barni gwara kowa ya gani wlhy na gano Ajalina Nars”

Doctors ɗin asibitin ne maza suka zo sika cicciɓesa zuwa psychatry clinic dake cikin asibitin,itakuma Nurse Ruƙayya ta zabga uban tagumi tana kallon ƴan uwanta nurses suna gulmarsa “yau ina jin kan? Saiga Alhajin mugu a waje kowa ya gani,ba sauran ƙwambo lallai a gaishe da hauka!” sosai takejin ba daɗi gameda yanda suke zaginsa…

Shikam ɗan bawan allah a Bakin gate ya taro matarsa ta fyallo da gudu harta wandon da ta cire a wajen ta bari tana tafe zani a hannu ta kasa ɗaurawa,yaso ya dawo da ita amma faɗi take “Kwarankwatsa tallatsa na bar asibitin nan,kuma ko gawata kakai wuta lazza hawiya…” sai kuma ta rushe da kuka “Ahmadu ka yafemun naso cin amanarka da…” toshe mata baki yayi da tafin hannunsa ya jata inda yayi parking motarsa,ya lura matarsa taga wani abun ne ya firgitata.

A clinic ɗin mahaukata kuwa,surukitakai Dr Ashraf ya rinƙayi ,kawai kamar plashing haka zeenatu take bayyana masa ta ɓace ,sosai take daɗa gigitashi ,ya soma tsanan kansa a rayuwa ,gashi duk yanda yaso ya faɗa ma wani damuwarsa kasawa yikeyi saboda da ya buɗe bakinsa zai faɗa ma wani zai ga ta bayyana masa a gaba tana masa ƙwafa ,haka zai kasheta da ido jikinsa na shivering kamar me zazzaɓi.
Dole akai informing dangin dr Ashraf sukazo,wata kamammiyar dattijuwa fara tar hannunta da cazbi ta yane jikinta da tafkeken mayafi,fuskarta ɗauke da rangaɗeɗen alamatus sujud baƙi sosai,ta shigo biye da ita ƴan matane guda biyu sai hawaye sukeyi

Lubna ce me cewa “Tuntuni nike cema ya Ashraf banson asibitin nan ,amma haka zai kwana acan ya wuni a can ya maida asibitin tamkar gidanmu sam bayida lokacin gida wannan wani irin aikine sai kace ba asibitinka ba?”

Dafata dattijuwar tayi ga dukkan alamu mamanshi ce “Lubna yanzu addu’a yayanku keso da alama gamo yayi amma bari muji ta bakin likitocin”

Wani doctor devid ne bayan sun gama duk bincikensu yazo yina masu bayani ,daidai Nurse hafsat ta shigo da islamic herbs a hannunta

“Matsalar Doctor Ashraf,ba wani babba bane hajiya,wato a ƙwalwar mutum akwai wasu chemical substances da suke secreting akwai serotinin da depomine,sune in suna sauka fiye da ƙa’ida sai yakai mutum ga cutar hauka mai suna *mania*
In mutum yina fama da cutar Mania zakiga aiyukanta ya ninninku kamar fara’arsa ,fushinsa ,surutunsa da dai sauransu ya danganta da yanda asalin halittan mutumin yike kafin faruwar abun ,to shine abunda ke faruwa da doctor ashraf…”

“Likita to yanzu wani taimako zamu bashi?”

“ummah addu’a muke buƙata dani da doctor Ashraf wallahi baida wannan cutar” kurum saita rushe da kuka ,tana kallon Dr ashraf da aka ƙuƙƙullesa a jikin gado

Da sauri maman doctor ashraf ɗin ta taso ta riƙe ta ,tana bibbuga mata baya cikin sigar rarrashi,shikuma Dr ashraf yayi zuru yina mamakin kansa yanda yike iya ganin zeenah in yace masu gata can sai ace haukane!

Addu’a Nurse ruƙayya ta fara masa tana tofa masa ayatul kursiy saida tayi masa ƙafa tara sannan ta shafe masa ƙwaran idonsa ,ta ɗago ta kalli doctor ashraf “Kana ganinta yanzu?”
Shiru yayi yina girgiza kai alamun bayi ganinta .

Murmushi tayi ,ta juya ta kalli mamansa dake ta jan cazbi
“umma kin gani ko?…ayi masa na gida kurum”

Ƙara ya saki gashinan ta zama ke ”
Yina nufin Zeenan ta zama Nurse ruƙayya ,kwalla ma kanta da kanta mari tayi gami da cewa Auzubillah ,ai ni nafi ƙarfinki…me nayi maki?”

Huhuhhhh ,Ya sauke wani gwauron numfashi gamida lumshe ido ta ɓace

Godiya umma tayi mata sosai su lubna ma haka,itakuma tajuya zata fita ,ta barsu su shashafa masa magungunan da ta zo masa dashi.

Ai tana taka ƙofar ɗakin ya ƙwalla ƙara “Nurse kizo gatanan ta dawo”

Dole tazo ya ƙanƙame mata hannu,kenan in nurse Ruƙayya tana wajen Zeena bata bayyana in kuwa ta gusa sai ta dawo.

****
Shigowar da Abdul yayi hannunsa riƙe da ledan tsire Da roban yoghurt yasata yin firgigit ruhinta ya dawo daga wajensu Dr.Asraf tana ɗan murmushi A bayyane take cewa “Ashraf in haɗa ka aure da Nurse Ruƙayya is my last duty sannan in ɗauki fansa na akan azzalumai na,sannan zan koma jikin dead body ɗina in huta…amma yanzu ina !! Alhaji Buba da Hajja meena sun ɓata mun kabarina,sun ɓata mun shimfiɗa da saɓon zina da kashe rai!!”

Har Abdul yazo kanta ya tsaya bata sani ba,,saida yace “Me kike cewa zeena?” murmushi tayi ,batace komai ba

Maimaita kiran sunanta yayi sannan ya ɗaura da cewa “You changed zeena ,kinsan ina sonki amma ko magana kinƙi kiyi mun kinsa ranki akan zaluncin da waincan azzaluman sika maki ,ki barshi ya wuce koma menene ni zan aureki haka koda ƙanjamau suka shafa maki ni ina sonki a haka…”

Ƙurrr tayi masa da ido wanda ya sashi tsorata har saida yaja baya ,saboda yanda yaga eye ball ɗinta yina watsalniya kamar ba na mutane ba.

A Hankali tayi murmushi mai sauti “Abdul na gamsu kana sona amma har abada bazaka aurenk ba”

“Haba zeena to me yasa?Nace ko H.I.V kike dashi na yarda zan aureki ki shafa mun”
Ranta ne ya fara hasala ta daka masa wata uwar tsawa,mai kama da saukan aradu.
dasaida ya sashi tsorata yaji maransa ta kulle yina ƙoƙarin sakin fitsari a wando.

“Abdul bazaka aureni ba,bazanyi soyayya dakai a haka ba,baka da takamaiman sana’a ,bakada gidan kanka,so kake ka aureni muna aron ɗaki a gidan abokinka…kuma a haka mu tara ƴaƴa?,in abokin naka ya koremu fa? Ina zamu kai jahiline?kaifa ba jahili bane Abdul ka nemi aiki mana da kwalin dake gareka koda diploma ne”

Komawa ƙasan ledar da aka malala a ɗakin yayi ya zauna ɗan nesa da ita kaɗan,cikin tsananin ƙunan rai ya soma magana dake damunsa for years ba wanda zai faɗa nawa bare yaji sanyi “To ya zanyi zeena ,A ƙasan nan in kai ɗan talaka ne bakada ƙafa ko kayi karatu bazaka samu aiki ba ,kinga na ƙururuta nayi digiri dukda kasantuwar ni maraya ne iyayena sun mutu a wani gobara da mukayi sai ƴan uwa kuma basu taimako,hakan yasa na jajirce nayi karatu don in taimaki kaina dashi amma yau shekaru uku da digiri ɗina ba aiki,Duk inda naji labarin zaa ɗauki ma’aikata haka zan photocopyn takarduna in kai amma amsan ɗaya ne dama masters gareni,hmmm komai ya tsaya mun cik, ba kuɗin da zan kashe dole na fara buga bugan rayuwa,na ma watsar da takardun,amma kinga wannan abokin nawa dashike shiɗin yaron wani alhaji ne har ya samu aiki babbar matsayi ,kuma nima yace inje wajen alhajin indai zaiyi homo dani (Luɗu) to zai bani aiki,ni kuma ina tsoron Allah da yanda rayiwata zata kaya a ƙarshe sanda tsutsotsi zasu cinyemun dubura wazai jinyana?”

“shikenan Abdul ka haɗo takardunka ka koma neman aiki ,ka fara da wajen aikin da aka ba maƙofcinmu wajen fasiƙin alhajin nan wayasani ma ƙarya yayi masa may be ka samu”

Bai musa ba yace to ,sannan ya miƙa mata ledar tsiren da ya kawo mata ,amsa tayi ta riƙe sannan ta buɗe ta kakkala ,ta ɗago ta sakar masa murmushi “Abdul waya baka wannan?”
“Haba zeena kin raina sana’a ta?”

Murmushi tayi kaga bana cin abinda ka siyone shi yasa dama fruit ne”

“oh sorry laifi nane da ban tambayeki ba na siyo ,yanzu me zaa siyo maki”

“Naƙoshi ka bari sai nan gaba”

“aah bazai yiwu ba zeena dole kici wani abu” yina faɗin haka ya miƙe yayi waje .

Girgiza kai tayi ta bisa da wani irin kallo idonta taf ƙwalla “Allah sarki masoyin gaskiya , *Rauhanai* basu cin abinci ,cin abinci ya haramta akaina har abada
…Allah sarki yarinyata Islam,ko kina wani hali?”

****
Wai wanene Alhaji Buba kuma wani Alaƙane a tsakaninsa da Zeena ,har yasa ta ƙwafesa haka?

…..ALHAJI BUBA GIDAJE wani irin Attajirin mai kuɗine da allah yayi masa nasibi da tarin dukiya ,bazaka taɓa ƙirga gidajen mai biyar a kano ba sai kayi karo da na buba gidaje,don kuwa in ya durfafi siyan filaye a unguwa yina ginawa ,sai ya siye unguwar ,wannan yasa ake masa laƙabi da Buba gidaje,Alhaji Buba ,tantirin jahiline babu boko ba arabi ,allah ne kawai ya tara masa arziƙinsa, yinada matan aure biyu HAJIYA ZAINAB da HAJIYA SARATU ,dukda yinada azaban auri saki ,mace na kawo masa wargi zai saketa ya cike ɗakinta da wata amaryan
saidai dukda yawaɓ aure aurensa ynz ya kwashe shekaru ashirin daaaa da aure amma bai taɓa samun aihuwa ba,HARIJI NE original,wanda matansa sam basu ginsarsa saima ya haɗa dana karuwan bariki,mace ɗaya tayi daidai da tsarinsa wato ƴar ƙauye da ya taɓa aura baraka,saidai matansa ita ta korata,amma suna katain mararin juna,likitoci sunsha gargaɗinsa da ya daina haiƙewa matansa da yawa,ta hakan in allah ya taimakesa sai yaga ƙwan kansa,wannan dalilin yasa ya haɗu da hajja meenah ta haɗashi da zeenah a matsayin DADIRON SA,don ya sassauta ma na gidan.Saidai zeenah ƙaddara ne ya shugo da ita rayuwar bariki ,bawai don tayi iskanci ba ,amma haɗuwarta da Alhaji Buba saida ya tsundumata harkar dandi bayan ya lasa mata zuman zai aureta,saidai kuma ranar da ya shiga zeenah ranar ta ɗauki ciki,alhaji buba yayi murna sosai kuma ya ɗauri ɗamarar auren zeenah saboda cikin da ta samu bai damu kasantuwarsa ɗan gaba da fatiha ba.
don haka ya saki matarsa hajiya saratu uwargida don a tsarinshi ba aje mata fuye da biyu…saidai me? Yina zuwa gidan zainab ya taddata batada lafiya kuma ana zuwa asibiti a kace CIKI!!yaji daɗi Sosai daga nan ne kuma fa yayiwa zeenaht butulci ya fasa aurenta ,yaba hajja meenah miliyoyin kuɗi tasa a zubar da cikin zeenat tunda ya samu nashi,taso ta turje amma tasha kanta da fitina kasantuwar itace uwar barikinta yasa dole ta haƙura.
Tambaya me zai faru a gaba? Gadai zeenat anci nasarar salwantar mata da cikinta,bataga ciki bataga auran alhaji,Anya? Zata haƙura? Sannan,waima shin ya rayuwar Alhaji buba da matansa da karuwansa suka kasance tun a baya ?
Likita Ashraf fa ya nasa gwaraman take?
Yanzu zamu shiga cikin labarin sosai

*MATAN AURE ZALLAH! INCASE OF NECESSITY 😅*

*Ƙauyen Na Isa!Ƙaramar Hukumar Soba*

Wani jan gini gidan laka na hangi wani magidanci ya fita da baronshi akori kura,sai sababi yikeyi wai Lami tana ƙoƙarin ɓata ma ƴar amana rayuwa,shikuma bazai ɗauki wannan cin zarafin ba,Saboda tun ranar da ya yi dare ya kwana a gona ,yina shigowa zauren gidan yayi kiciɓis dasu a wannan halin duk ta giririce ta faɗa kansa tana gaya masa wai ga icce a wandon ya Akram!
Tundaga ranan ya gane Akram ya zama baligi dole ya ƙuruta yayi masa ɗakinsa ya kuma ƙara ƙarawa ƴar amana kula na musamman.,dadai wainnan surutan nashi dai ya surace ta wani lungu yabar unguwar a wannan daren.
Nikuma jin sababin wannan magidancin yasa na kutsa cikin gidan don inganewa idona kanu,kuma in fesa maku

Gidane ɗan ƙuƙuf na dandaɓaryan jar ƙasa bako filista, dakunane biyu a manne ,sai ɗan shaye da akayi da falefale akayi ginshiƙi da azara ,Anan matar gidan take girkinta na murhun duwatsu ,can gefe kuma buhunhunan hatsine a shishirye sunkai goma masara dasu gero,dagani dai kasan maigidan babbar manomi ne,ɗakunan nan biyu ɗaya na mai gidan ne ɗaya na matarsa,sai wani ƴar ƙuƙuf ɗin ɗaki da akayi daga gani sabo ne,dan bai gama bushewa ba,sai kuma ta bayan gidan makewayi ne guda ɗaya ,wanka kuma sunayi a ƙofar makewayin ne ta jikin bayan ɗakunansu

Ɗakin da najiyo muryan mutane na tashi a hankali na cusa kaina mai ɗauke da fitilar ƙwai na kalanzir

Fashewa da wani gigitaccen kuka Islamiyyat tasake yi,tana burgima a ƙasa
“Ni wallahi a ɗakin ya Akram zan kwana”
“Ke yauko in zakiyi kukan jini ba na hawaye ba saidai kiyi,Kunkai lokacin da za’a raba maku ɗaki bai kamata kuna kwana tare ba ,shekaranshi sha bakwai ke kuma shida baku isa ba,kuna jamun zagi a wajen malam yina ganin ni nike sangartaku ba…Ni fita ka bani waje kayi mun tsaye da wuya uwa mariƙin lema”

Tana kukan da hawaye caɓe caɓe ,amma jin ance masa wuya kamar mariƙin lema yasata tuntsurewa da dariya ,ta zaro halce tana yi masa gwalo.

Aikuwa da gudu ya tako zai kai mata mangari

“Kai akul ɗinka”

“Amma ummiy zakisa ƴar mitsitsiyan yarinyar nan ta raina ni,jifa dariya takemun…” ya faɗa wasu ƙwalla suka tsillo masa daga ido ,wanda ya daɗe yina riƙesu tun sanda ummiy tace mai wai Islamiyyat ta girma baxata ƙara kwana tare dashi ba,din haka ne ma babanshi MALAN WADA ya ƙururuta da kayan noma suka dawo gida ya siyar da buhun masara akayi masa gini ,aka daddaɓe ƙasar aka saka buhu,ɗakin bako ƙofa sai asabari.

“Kaima saika faɗi sunan tonon ta shikenan”
Lami tayi masa magana itadai don a samu silhu

Hararanta yayi kuwa kamar ƙaramin yaro
“Kai kaman ɗan bugu ke kuma”

“Lalalala to ni na taune ka ai wallahi bazan yarda ba”kuka ta daɗa fashewa dashi,ta miƙe da gudu ,ummie tayi saurin riketa

“Nashiga Aljanna yau ya zanyi da yaran nan ”

“kawai kisa ya rarrasheni ko kuma in masa dundu bakwai” takowa yayi ya rungume kanta a ƙirjinsa ,yina shafa bayarta cikin sigar rarrashi lami tana gefe tana murmushi

“Na tuba bazan ƙara ba karkiyi min dundu bakwai”

Dariya ta saki “Hmm nima ai bazan iya dukan yayana ba da nike so fiyeda umma da baba ba”

“ƴan tselanƙwa,aiku mai shiga tsakaninku saidai yaji kunya”

“kai…kai…kai Ashsha Amma dai lami zaman ki tsakani ba amfani,wani sakarci kenan haka?”da sauri ya shigo ya hau tillan Akram “Cikata dan ubanka ,cikata !”

Sakinta yayi yina ba baban haƙuri dukda baisan abunda yayi ba

“Tashi ka bani guri!kuma tunda abun naka ba girma ba arziƙi ya zama dole in amshi tayin me gari a wuce dakai maraya karatu kowa ya huta!”

“Tab wallahi baba ,bashi yiwuwa ƙafana ƙafan Ya akram duk inda zashi ,don shine kaɗai aminina,wani ma irin maraya karatu,dawa zamu ringa zuwa allon malam zakari?”

“kaji sakarai,to mai wasa da maza karya a kace,inake ina amintaka da namiji?”

Cuno baki tayi gaba,tana ƙunƙunai,itadai lami shiru tayi tana jinjina abun malam ,don ita a ganinta dukkansu me suka sani? ,shikuma Malam korashi yayi waje suka fita duka,shi ma yayi ɗakinsa.

Su waye wainannan bayin Allahn? Kuma wanene tsohon mijin Zeenah?

Sai kun ɗauki haƙuri labarin ya kusa ɗaukan saiti the more kuka ji komai zamu tsindima cikin labarin
Gargaɗi Akwai hot sex styles,romance da soyayya,inkinsan bazaki iya ba dont follow akwai irin naku ,inayi SAI NA RAMA,shi ba huge abubuwa🙈😅

_DAGA PAGE 10 ZAN GAMA FREE PAGES,KI BIYA LITTAFINKI KI CIGABA DA KARANTA LITTAFINKI BA TAREDA KIN SHIGA HAƘƘI NA BA_
•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA’AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA’AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba’a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi’u. GTbank_

Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ “`Sai munjiku Masoyan Amana….Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍“`♡♡
[06/12, 4:25 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_

 

*OUM APHNAN✍🏾*

 

*ςհɑԹԵҽɾ 9 & 10*

*14 bed styles*
Spooning
Cow girl
Yab_yum
The cross
The throne
Lazy dog
Grinding missionary
By side
Standing ovation
By kneeling
Lean into
Side curdle
The duo
The rabbits
_Da sauransu wannan kalolin kwanciyane that inshallah zamuyi tourching a littafin nan so,in kinsan you are not matured don allah karki siya littafin nan_
_Sannan ga wanda takeson sanin more about her sex status ko partner ɗinta ko bayanin styles ɗin in details yanda zata fahimta and chance to ask question munada class da zamu fara lectures partening *sex education* na sati ɗaya akan kuɗi *₦1000* game ra’ayi zatayi magana ta number nan 09026292157,plz in baki shirya ba ki tsaya ki shirya,class ɗin zai fara ne daga 12\12\2021 zuwa 19\12\2021, *Abunda zamuyi magana a ajin* sune kalolin kwanciya 14,kalolin kisses da ma’anoninsu 14 magungunan ƙarin ƙarfin mazajenku na bature da islamin guda 5_5 ,sai a ranar ƙarshe a amsa tambayoyinku…Note that ,Baa turo video ko hoto don illustration typing ne da voicing kaɗai👌if you felt interested ki yi magana ta above number a baki account number da zaki biya…welcome🤗_

….Labarin zeenah ,ƙauyen Na_Isah,Soba local gov.
Zeena yarinyace ga wani babban malami da ake kira malm zakiri,ƴan ƙauyen suna masa laƙabi da malam kasan ƙur’ani,tun tana ƴar shekara uku allh yayiwa mamanta rasuwa ya kasance ta taso hannun kishiyoyin uwa wanda suka ɗauki tsana da tsangwaman duniya suka ƙaƙaba mata kasantuwar malan zakari yina fifita sonta akan sauran ƴaƴansa wanda hakan ya samo asaline saboda kasancewarta marainiya uwarta ta rasu ,tun tana da sheƙaru biyar ta sauke ƙur’ani ta shiga halaran washi\tishi ,shi kuwa yanda ake wannan abun matakine da in mutum ya shiga sai ya sauke ƙur’ani sau talatin a wata guda ,kenan kullum sai tayi saukan Alƙur’ani in tayi hakan ba gargada sannan ne zata fara hardan ƙur’ani wai hikimar hakan lokacin ƙur’anin ya gama mata taushi a baka…ta taso yarinya mai tsananin ƙwazo hakan yasa ta shiga cikin manya manya suna fafata wannan washin ,a lokacin ta ƙwanjale ƙwaƙƙwaran iska zai iya kada ita saboda baa basu abinci mai nauyi da zai sasu kasala ko barci sai tsararon ruwan kunu,tun tana haɗa izu talatin arana takai a shekara guda tana iya saukar alƙur’ani a kwana ɗaya,ganinta sam ya yiwa matan babanta wuya saitafi sati ba wanda ya sakata a ido cikin matan babanta ,bare suyi nufin cutar da ita ,a kullum kuwa in malam zakari ya ganta kirari ɗaya yike mata zeenatu kayan ado ,zeena baiwar allah.

Tana ƴar shekara goma kuwa ta zama ƙasurguman malama da tasan tarin littafai tanada zauren matan aure da yara masu zuwa ɗaukan darasi ,ana haka kwatsam sai chaiman ɗin soba ya kawo ma ƙauyansu ziyara da nufin a kawo masu wutan lantarki ,titi da tuƙa²(bohol) ,Kasantuwar ƙauyen mutanene da sun san darajan malamai harta sarkin ƙauyen da masu unguwa basu zartar da komai sai anyi shawara da malam zakari .yasa aka kai chairman ɗin wato *Alhaji Dauda Jan ido* wajensa a lokacin malama zeenah tana durƙushe a gabansa tana biya karantunta na littafin *Lawwali da muƙamatul Haririy* babban littafi!.

Shiru sukayi har Ta kai aya ,suna Sauraran Zazzaƙan muryan ta kamar sarewa ,tana gamawa, kafin suka ɗauka da allahu akbar ,allah ya ida nufi.

Waigawa tayi ta gansu far a gabanta gyara zaman lilliɓin zaninta da tayi a matsayin mayafi kafin ta sunkuyar da kai tana gaishesu.

Tunda Alhaji Tk Kuwa ya shigo zazzaƙan muryata ya tafi da lissafinsa,ganinta kuma ya tafi da tunaninsa ,tana miƙewa ta fita kuwa tamkar ta fita da nutsiwarsa,yinajin a duniyarsa babu abinda yike muradi illah auranta,don haka bai ƙasa a gwuiwa ba ya labartawa wanda suke tare kuma ya roƙi don allah a nema masa auren zeenah baiwar Allah

Kasantuwar malam kasan ƙurani yana mugun tausayawa zeenah halin maraici da tsangwama da take ciki yasa bai wani ja da tsayi ba ,yasa aka nemo dabino da huhunan goro ya rarraba wa kaf almajiransa da manyan jama’un dake gurin a take ya ɗaura masu aure *Sadaka* ba tareda ya bada ko sisin kwabo ba,wannan aure ya tada gutsuri tsoma a ƙauyen wasu a take mutuncin malam ya sauke a idonsu a yayinda wasu suka gane malam ba masanin ƙurani kaɗai bane karimine yasan karamci.

Lokacinda zeenah ta cike shekaru sha biyu ƙif ,chairman Ya buƙaci a basa matarsa zai tafi da ita zaria inda gidansa yike su zauna ,ba musu aka haɗata da dakon littafai da kayan hatsi na gara suka tafi…..

…..sai me zai faru?
Tunda zeenah ta zo gidan kullum tana aikin karatu ko girki bata iya mai daɗi ba sai kwaɓan ƙauye don hka bayacin girkinta saidai yaje ya yo take away suci ,da haka ya ringa shiga jikin yarinyar har ya samu ya farketa ,a wani dare safe nayi aka ɗiɗɗinkata ,tofah tunda ya maida ƙwalmarsa akan zeenah sai yaji gabaɗaya nan duniya ba halittar da ya tsana sama da zeenatu ko me tayi zaice bagidajiyace bata waye ba ,sai ya tafi garuruwansa ya barta a gida ita kaɗai tun tana kukan tsoro har tama saba ,ana haka wataranan Laraba da bazata taɓa mantawa ba ,tana zaune ƙarfe taran dare sai ta jiyo bugun ƙofa ,lokacin tana zaune da doguwar rigar atamfarta ɗan matasan ƙirgan danginta sunyi mata carko carko a ƙirji,tsabagen tsorata yasa ta nufi ƙofan da gudu ɗan kwali a hannu zai buyagin gashinta har gadon baya ta kama saƙatan ƙofan zata zare tana “Waye?”
“Halan bulon gidan da ubanki muka haɗa muka siya da nida gidana kike kiramun waye?…kin buɗe ko saina kakkarya ki”

Jikinta ɗaukan kyarma ya shigayi kar² ta buɗe ƙofan,su biyune tsayw shida wani rusheshen alhaji guntu dashi mai ƙaton tinbi ,wanda girman timbinsa ya hanata ganin fuskarsa

Alhajin ne ya kashe mata ido da torchyn hannunsa yina ƙarewa tsikara²n ƙirgan danginta kallo da yikejin tamkar suna sukan masa fatar jiki ,har tsikar jikinsa na tashi wani miyau yina taruwa masa kamar wanda yaga alawa ko ice cream.

Kakkare idonta da aka dallare da fitila ta shigayi da ɗan kwalin hannunta ,a haka ta zube har ƙasa tana kwasan gaisuwa

“Sunanshi Alhaji Buba yinada masana’antar sabulu a hanyar zariyan nan ,zan bashi ɗaki yau zai kwana anan gidan ,maigidana ne,don haka banson yau inji kwarafniyarki a gidan nan kiyi maza ki ɓacemun da gani kije kiyi barci karki farka sai safe kuma banson tilawan ƙuranin nan naki na bayan subahi”

Duƙar dakai tayi gamida cewa “To” sannan ta wucesu anan ta barshi yina bin mazaunanta da basukai sun kawo ba da kallo tsabagen jaraba!

tana ɓacewa alhaji buba ya juyo ya kalli Tk “Babban yaro ina ka samo wannan cakwala daɗin haka?”

“kaidai bari alhaji kwaɗayi bari jana,auren ɗanɗano nayi,wannan wani irin masifa ne naje ƙauyansu ,kai wutan lantarki, na ganota ƴar babban malamine shaiɗani zuciya ya dunga wassafa mun sha’awarta saida na aureta ,saidai ashe ɗan mininin kafa gareta ina hawan shegiya nayi ɓara² da ita ni yanzu nama rasa dalilin da zan kama yasa in wattaki shegiya ƙauyansu akwai biyayya!, na kasa samun madogara!”

Dariyar sakarkarun Alhazai ya saki ,hannunsa na dafe a cikinsa ya ware ƙafafuwa yina girgizasu

“Kace kawai *AUREN SHA’AWA* Kayi shegen bisa abun ya dawo ya dameka,nikuwa kagani kallon fari naga tafi mun shige da ƴan tsanan robobin nan da in munje hotels ɗin ƙasashen waje ake tanazar mana ,muna sauke sha’awar mu , ba sai mun nemi turawa ba suna mana wulaƙanci sunga baƙar fata ba…Wallahi kallon farko naji kwaɗayinta gaya, ya kamani da bazan maka laifi ba nima da ka bani na ɗanɗana!!”

“Hahahaha Alhaji ai baƙonka annabinka,me yasa larabawan da in sunyi baƙi suke basu abinci da abun sha su basu matansu ɗaya su kwana tare ai daɗin ne… Alhaji tashi muje ɗakin can ka huta zan turo maka ita”

Godiya ya dinga zumbuɗa masa ya wuce suka tafi ɗakin ya sauke babbar rigarsa ya rataye ,ya shiga toilet ya rage mara sannan ya dawo ya sunce kayansa daga shi sai wani mannanne boxer da ya tattare a cinyoyinsa tsabagen ƙiba ,kana ya zauna yina tuttuƙawa cikinsa burkutu (Local giya)

Leƙawa Tk yayi ɗakinta yaga ta kwanta ta gudunduna da hijabi tanata barci ,zuwa yayi ya tasheta “Ke taso muje a ɗakina yau zaki kwana” zaro ido tayi a take hawaye ya fara sauka mata a dakalin kunci saboda dukda ƙarancin shekarunta ta gane in an kwana a ɗakin mijin akwai abunda akeyi wato abunda yayi mata kwanaki da yasata jinya kamar mai haihuwa

Durƙusawa ƙasa tayi ta fara basa haƙuri saidai wani uban tsawa ya doka mata wanda ya sata firgita da gaggawa ta miƙe ta bi bayansa har falonsa yace ta zauna ta jirasa ,ya shige ɗakin ya ɗauko zaitun oil ya damƙawa alhaji buba ,alhaji sai ka murza mai zaka iya shiga ƴar banzan ƙamas take ba abinci me gina jiki bare ya tsatsafo mata da ruwan ni’ima da gwangwareren muryarsa ya amsa da “Godiya nike babban yaro!” kashe fitilar ɗakin yayi ,sannan ya fito ya tasata har ɗakin ya ajiyeta a gefen gado ya kamo hannun alhaji buba ya saka hannunta a ciki

“To alhajin allah a huta gajiya”

wani ƙara ta saki “Menene haka tukur?”
Bata idasa maganarta ba taji ya fizgota ya mannata da wadataccen timbinsa ,yasama rigarta ƙarfi yaja kiyyyyyƴƴ….takuwa kece ta dire har ƙasa ,ya lalubi bakinta da take faman canyara masa ihu tana roƙonsa ya ƙyaleta ya danne mata halshe da ƙaton halshensa dake buga ɗoyin giya sannan ya ɗaura hannunsa akan ƙirjinta da kaɗan ya ɗara na maza saboda yanda tuwon nono bai wadaceshi ba ya fara mulmula ɗan tudun nonon me haɗe da nipple ɗin yina gurzawa yina wani balagaggen nishi “Washhh ƙwailaye kunada daɗi,wayyyyooo”

Ji take kamar za’a tsinke mata ƙirjin tsabagen azaba ,da raɗaɗi da takeji saboda yanzu suke fitowa dama ,kuma gashi yina murzansu yina mulmulasu da ƙarfin tsiya ɗan gudan ciki sai raɗaɗin azaba yike mata

Yakushi ta fara masa da ƙumba tana tsungulinsa a tsokokin jikinsa hkan ya sashi makata akan gadon da yike ya turmusheta da timbinsa yanda bazata iya motsi ba sannan ya ɗan ɗage cinyoyinsa ya zare tafkeken boxer ɗinsa ya yar

Ya kamo mirginenen buransa ya nemi hanyan cinyoyinta ya aza mata akai sannan ya maida hannunsa ya fincike mata wandon cikinta ya yar ya ɗaura gindinsa akan nata,kuka ta fashe dashi tana masa wa’azi

“Alhaji karka shiga gonarda allah bai umurceka ba,Allah yina cewa wala taƙrabuz zina innahu kana fahishatan…” yi min shiru ko in yanke bakinki yanzun nan ,ni zaki faɗawa allah ?tinkan a haifeki nike zuwa allon zaure…”

Tanaji tana gani ya turbutsa mata girmansa ,bayan ya tsalala ma durinta man zaitun ,ko rabi kuwa bata shiga ba ta kafe saboda ya kai mata ƙurewan tsayin gindinta ,haka bai dubi ƙanƙantarta ba ya fara thrusting a hankali yina taune baki yina huci kamar kumurcin zaki .

itakam sumanta uku tana farkowa ga nauyinsa yasa gabaɗaya haƙarƙarinta ɗaukan wahalallen ciwo ,tun tana kuka mai sauti ta koma yi da shiɗaɗɗen murya kai daga ƙarshe ma za koma ajiyar zuciya saidai in ta some azaba ya isheta ta farko ta ganshi still yina kanta har Asuba. Sannan ya ƙyaleta ,aikuwa ranga² Tk ya kwasheta sai asibiti tayi face² da jini kamar daren farko ,likitoci sunso shigar da maganar ƙara kotu na shiga haƙƙinta da akayi aka mata early marriage ,gashi har sun haɗe mata vagina da Anus opening ,amma kasantuwarsa wani yasa aka ƙyalesu amma tayi jinya sosai na tsawon watanni uku kafin aka sallamota wanda duk kuɗin da aka kashe alhaji buba ya turo ma Tk miliyan biyar ta account yace ya gyarata in ta warke zai dawo .

Saidai me bayan sun dawo da wata biyu ne ya fara ganin canje² a jikin Zeenah ,tayi ƙiba sosai Kuturinta ya fashe ɗuwawunta sun baje cikin tsokokin cinyoyinta ,ga Nonuwanta sunyi tumbula tumbula sun fidda kai suna kallon ka kana kallonsu kotasaka hijabi haka zasu kashesa da idu kamar masu cewa salihu😂😂😂 sosai yaji yina tsintar kansa a shaawarta ,don haka watarana da ya dawo daga soba lokacin anyi wata bakwai da faruwan abun ya zo da nufin neman haƙƙinsa ,a lokacin taja dingan bazata yarda ba ,don taji na farko ba daɗi na biyu ma haka….gashi duk wannan halin wuyan da take ciki ba wanda ya taɓa zuwa daga danginta sai inna lami yayan mamanta ,ta dubata kuma ma bata kwana ba ta koma.

Igiyar wayan wuta ya samu ya zaneta dashi ya farfasa mata jiki sannan ya fizge hijabin da kullum take muƙu muƙu dashi ajiki,mai zai gani?

CIKI?!!!!!

Ihu ya ƙwalla ,wallahi ke kika cuci kanki wata bakwai kina muƙu² da ɗan shege baki bada ƙafan da zan sani ba bare a zubar saida yakai watanninda saidai a haige ɗa ko? Ke kika sani wallahi bazan zauna dake ba don ba cikina bane ba”

Tagumi ta rafƙa tana mamakin wai ciki to a ruwa zatasha cikin ?

“shegiya me ido kalan na mayu ba dake nike ba?”

“wallahi banda ciki ai bazan iya aihuba”

Wannan ubanki ne a jikinki…kai allah kayi mana tsari da miskili kafi mahaukaci ban haushi ,yaushe rabonki da al’ada?”

Maimaitawa tayi “Al’ada?…Ni ban taɓa al’ada ba ai wallahi, tinda uwata ta kawo ni duniya ,ni danaga cikina na girma na ɗauka kumburin cikine ”

“aah ba kumburin cikiba kumburin mutun ne shashasha me jawa mutane bala’i,yanzu zan nemi alhaji buba yaga kwaɓan da yayi in yace yinason cikin to in bayiso ki haife ɗan mu murɗe kansa cikin dare ya mutu kowa ya huta don bazaki tona mun asiri ba ina ɗan siyasa !”

Shiru tayi ,har ya gama bambaminsa ya fita ,itakuma cikin sauri² ta ɗibo sugar ta zuba a cikin ƙaramin abu ta ɗiga ruwa ta dinga juyawa har yayi baƙi ya zama tawwada ,ta ɗakko wani takarda da lilin gashin kaza ta kama rubuta wasiƙa da hausan Ajami.

Bayan tayi sallama ta ɗaura da cewa “Zuwa ga ɗana/ƴata da zan haifa Tukur ba babanki bane …babanki\ka sunanshi Alhaji buba wai yinada Masana’antar sabulu a hanyar zariya ni bansanshi ido da ido ba amma me gidana Tukur ya sanshi ” ta lankafe ta ɗakko wani jakan fata taje ta kwanta tana jin tsamin jiki saboda dukan da tasha

Anyi abun da kwana biyar ,Inna lami tazo gidanta da Akram abokinta don bata bashi shekaru biyar ba, tana zuwa taga ƴa da tsireren ciki kuka ta fashe dashi tana bata haƙuri “Zeenatu kiyi mun gafara rashin kuɗine da banbar bayan ƴar uwata haka ba” rungumeta tayi ta na cewa bakomai ,kafin yamma naƙuda ya kamata inna tun batasan menene ba har ta fahimci haihuwane ga mijinta batanan ita ta karɓi haihuwan ta ta haifu ƴar ficilar yarinya bakwaini kamar fitila, tana haihuwa ta kamo hannun inna,ta nuna mata jakan fatan dake adane tace don allah ta gudu mata da ƴarta wannan kuɗinta ne da ta sassamu a ciki akwai wasiƙa in ƴarta ta girma ta bata “Inna amana don allah karki bari ƴar amana tayi kukan rashin uwa ,kita bata madaran shanu har ta rayu…innah ki karanta ma ɗiyata kyawawan hallayana kice mata tsautsayina ne bani naja mata zama shegiya ba,sai ta gamsu saiki bata takardan ciki ta nema ubanta…ki sauri ki gudu in ya dawo zai ƙwace mun ita ya kashe mun ita ,nasan ni ba me tsawon zama bane….” tana kaiwa nan ta fara shaƙuwa,tana jijjiga alamun tsinkau² amma haka take turata dacewa dai ta tafi

bayan ta tafi maƙota sika shigo suka kaita asibiti mafi kusa ,saidai saida ƙungiyar mata da kula da ƙananun yara suka shiga ciki,sabida harda matsalar yoyon fitsari.

sannan aka samu kanta bayan nan ne kuma tukur yazo har asibitin ta bashi abinda ta haifa ta ƙiya shine kuwa yayi mata zagin tijara ya saketa a asibitin bayan ya koma ƙauyen a cikin jama’a ya kunyata malam ya ɓata sunan zenatu yayi mata sharrin gantali sannan yace ya saketa,sakamakon hakan tunda wani abu ya soki ƙirjin malam ,ya zube a wajen saboda baƙinciki ,ya kamu da shanyewar ɓarin jiki ,bayan ƴan kwanaki yace ga garinku nan .

anyi rasuwar da ƴan kwanaki taxo garin anan taga Islamiyyarta tayi ɓulɓul tanasha madaran shanu sabon tatsa me mai,taji daɗin ganin ƴarta sannan tayi baƙin cikin rasuwar ubanta saidai anajin tazo tun kafin ta ƙarasa gidansu ƴan garin suka shiga yi mata atile da duwatsu suka koreta garin….shine silar haɗuwarta da su hajja meena ,kuma Alhaji buba ya faɗo a dadironta saidai batasan shine silar gurgunta mata rayuwa ba akaro na biyu ba kuma ya zubar mata da cikin da yayi sanadiyyar rayuwarta ba sai bayan ta mutu da yike faɗawa hajja meena zaije masana’antarsa na zariya …..Anya zata ƙyalesa kuwa????

 

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA’AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA’AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba’a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi’u. GTbank_

Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ “`Sai munjiku Masoyan Amana….Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍“`♡♡
[06/12, 4:25 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_

 

*OUM APHNAN✍🏾*

 

*ςհɑԹԵҽɾ 13 & 14*

 

_Lamme use dis inyiwa Masoyiyata @sarah kano,godiya , ta kawo mana xiyara zaria and ta kawomun tulin gurasa ,I dont knw how to express my gratitude ,buh abu ɗaya zan iya cewa,masoyi is some one special ,inkuwa ya iya dakon tsaraba no matter small significantly don kai,plz dont look over abun,see d spirit behind ,balle this huge load ,I thank u Allah ya bar zumunci Ina godiya @Jumare….V.I.P comments group 1 Nabi all your comments nagode da dannar ƙirji🥵 Ban fashe ba mah love😂TAURARIN ƘARSHEN SHEKARA✨, Sun gode da sacrifice👍🏽🥰_
_WANNAN PAGE ƊIN ƊINGURGUM ƊINSA SADAUKARWA NE GA DUK MASOYAN *⭐TAURARI UKU🌟* wato *OUM APHNAN* ,*OUM HAIRAN* ,da *MAMAN TEDDY* Kuyi duk yanda kukaso dashi ,kuba wanda kukeso ku hana wanda kukaso🧚‍♀️_

*LAST FREE PAGE*

 

……Zaro masa duk idanunta tayi waje ,a take yaga ƙwarar idonta ya jirkice daga brown_black ya dawo yellow,sai kuma ya dawo reddish kamar flame .
Sannan cikin wani irin murya mai tsitstsinkewa ta daka masa tsawa,wanda yasa ɗakin girgiza yaji ƙofofin ɗakin da windows ɗin sun wani girgiza “Zoka taɓa naceeeeee”

Toshe kunnensa yayi tareda rumtse ido kafin ya soma ja da baya,jikinsa na kakkarwa,Zuwit yaji an zuƙe girman sa penis ɗinsa ya dawo kamar na yara .

Da gudu ya ruga aikam yina kaiwa bakin ƙofa zai kama handle ya futa kawai yaganta ƙame a jikin ƙofan tana masa dariya.

Firgita yayi sannan yaje ƙarshen cornern ɗakin ya maƙure gwuiwarsa a ƙasa ya kama bata haƙuri yina hawaye.

Ɓat ta sauka a gabansa “Plz ina shaawarka ,kai giant ne dole kayi daɗi in anyi making sex dakai ,Zoka cini inada ruwa tanƙam ,kamar yanda kace move on”

Ɗaura hannu aka yayi ,ba nufina ba kenan amma kiyi haƙuri dama ni sam banda shaawa ,jarabtace yasa naji feelings a kanki ,ki gafarceni ”

“dama ai bazakayi shaawar mace ba tunda oganka yina luɗu daku ,to bari kaji ,idan saurayina abdul ya dawo ka karɓi takardanshi kasa a nema masa aiki mai tsoka Shine punishments ɗinka”

Buɗe baki yayi zai magana ,sai sukaji knock ɗin abdul

“Zinarh badai har kinyi barci ba ,sorry for my disturbances ” ɓul ta koma inda take tun farko ,wato kan praying mat ,sannan ta saka hijab gamida cewa “Uhm…uhm” Kamar tana sallah ne ,tayi masa nuni da yaje ya buɗe .

Da gudu ya buɗe ,sosai mamaki ya kama Abdul ganinsa a ɗakin ,saidai bai tamka ba ya barsa ya wuce shi kuma ya shigo amma yayi niyyar zai samesa da safe yaji me ya kawosa wajenta.

Shikam Neghbour daga ɗakin a sittin ya shige ɗakinsa ,yina ganin zinarh tana masa gizo ,kuka yikeyi yina jawa Abdul allah ya isah da ya ɗauko masa aljannah gida ,gashi yanzu gabaɗaya gabansa ta laƙume ya jijjiga ya mulmula taƙi tashi ,hawayene ya ƙara zubo masa sharrrrr,da sauri ya sunkuci ƙaramin akwatu ya zuba kayansa da takardunsa masu amfani ,ya sauya dress ya fito cikin sanɗa ya nufi ƙofar fita gidan.

A bakin ƙofa ya ganta ta dogare tana masa murmushi wani kuka ya kece dashi

Wayyo allah na shiga ukuna ,na tuba nabi allah nabiki kiyimun rai…”

Cikin sassanyar murya tace “To inazaka maci amanar maƙoci? Na ganka da akwati”

“Don allah ki barni na tafi wallahi na barwa Abdul dake gidan nan duniya da lahira ,nidai ki dawo mun da mazakuta na yanda yike…”

Abdul dake zaune yina jiran zinah ta idar da sallah jin ihun abokinsa ya sashi fita da gudu ,ya riskesa a bakin ƙofa yina zumbuɗa ihu rututu a ƙasa .

“Lafiya my friend kana a hayyacinka kuwa?”

Kallon inda take tsaye yayi yaga ta ɓace saidai ga girmansa nan ta kumbura kamar cocumber

Wani sassanyar ajiyar zuciya yayi gamida godiya ma allah ,sannan ya ɗauki jakansa zai fice

kamo rigarsa yayi “Wai meke faruwa nayi magana kayi mun banza”

“Dallah malami ba ruwanka ,Gwara ka koma wajen baƙuwar ka ni bulaguro ta kamani na gaggawa”

Wani tsawa ta doka masa ƙafin ya juyo sum sum kamar raƙumi da akala

Dariya abdil ya kwashe dashi “You funny my friend to yanzu ka fasa balaguron gaggawan ne?”

Alhaji Buba kam ,a bakin ƙofar gidan sukayi parking ,gidane yakai ya kawo irin na rantsatsun matan da duniya ta auresu ko black get ɗin kaɗai abun kallo ne,tabbas hajja meena taci arziƙin bariki kuma ma tana kan ci

driver ta tura ya kirawota ,shikuma yayi banɗasheshe akan kujeran back seat yina kallon prone video,ko ya samu sassaucin sha’awar da hajiya zainab ta kunno masa ,hannunsa ɗaya ya sassauta zariyan wandonsa yina faman mulmula joy stick.

Zuwa tayi tai knocking glass ɗin motar,da jajayen idonsa yace “waye?”
Yayi maganar acan ƙasan maƙoshi

“Alhaji zeenah ce,plz nazo kayi mun rai ka dawo dani jikinka banida kuɗi na dogara dakaine karka gujeni banda wajen zuwa ”

Tsaki yaja ,sannan yace “Ke gwara ma kibar wajen nan ,ni zakiyiwa rashin kunya?? To indai gindine jeki da abunki zan samu wanda zasu bank dubun naki a mutunce ba ɓatan rai ,yanda nike baki kuɗi haka zan basu meye na fushi jeki barikine allah ya baki wani”

Sa gwuiwarta tayi a ƙasa sannan ta soma bashi haƙuri yina hangenta ta glass “Alhaji kayi mun rai, na roƙeka bazan taɓa samun kamar ka ba don Allah zan maka biyayya bazan sake maka gardama ba ”

Tsaki yaja “Ki shigo ”

da gudu ta kewaya ta buɗe motar ta shiga
“Oh my world nagode” ta ƙare da sakin ajiyar zuciya ,ta kamo bayan hannunsa ta manna masa kiss,ta saka yatsansa a bakinta ta fara tsotso like lolly pop

“komai naka abun sone my alhaji ina sonka sosan mamaki”

Tsikar jikinsa tashi ya kamayi ,haska mata screen ɗin wayarsa yayi ya nuna mata vid. Ɗin da yike kalla ,wani black american ne yike having sex da wata baturiya

Zaki iyaun irin wannan style ɗin?”
“kalla tayi da kyau kafin ta girgiza kai”alaji wannan fa lean into me,ne kuma bazan iya ɗagaka ba saidai in kai zaka ɗagani i will do it perfectly”

Dariya ya saki ya kunna mata wani kalan vid ɗin,wannan fa?”

“wow alaji da daɗi wannan har kasa naji ƴar beli ɗita tana motsi ,sunansa d rabbits ”

Shikennan zo shamun burata” ya faɗa yina jawo ta jikinsa ya rungumeta hannunsa a hankali ya cusa a cikin rigarta ta gefen hannuwanta daya tallafeta ,yina ɗan matsasu gently

Itakuma a hankali ta saka hannu ta janye wandonsa ta ajiye akan saman bayan motar inda yike ajiye darduma ,ta ɗan kwanta tayi ruf da ciki bayan ta ajiye mayafinta ,Boobs ɗinta sun ɗan danne da cinyoyinsa sunata masa welcome a fuska ,ta ɗage ƙafafuwanta sama ,ɗuwaiwukanta sun gotsaro cikin silky kayanta daya manne a jikinta har saƙon ƙasan durinta shape ɗinsu saida suka fito

Gyara zaman gashin kanta tayi sannan ta fara lashe saman fatar ƙasan maransa tana gurzar kwantaccen gashin maransa da baki tana ɗan yakusan fatan wajen da haƙori ….sam hannunta bai hau kan girmansa ba ,saima cusasu duk biyi da tayi a cikin rigarsa tana ɗan shashshafa kan nononsa tana murzawa yina wani mimmiƙewa

Lumshe ido yayi ya ɗaura hannunsa akanta ya fara shafawa yinajin daɗin yanda take mulmula masa nononsa

Bakinta a hankali ya sauka akan Alhajinsa ,wani sukkkk yaji ,da sauri tayi zullo ta miƙe shalshal ,hannunta ɗaya ta janye ta kamo kaciyan nasa ta saka a baki ,circle ɗin kaciyar ta fara kewayawa da halshe tana siɗa gamida ɗan danna tsinin halshenta a saƙon buransa inda yike fiddo da fluid ,a hankali ta shiga caccaka tongue ɗinta a wajen cikeda ƙwarewa ,kafin ta buɗe duk bakinta tana zira 🍌 ɗinsa tana fiddowa tana zuƙan saman Girmansa mai ɗauke da tattausan tsokan da shi baiyi ƙarfi ba saɓanin sauran part ɗin da yayi ƙarfi kamar muciya,ɗan ƙaraya saki sanda tayi masa wani kyakyawar zuƙa “Cigaba ƴar fara wallahi kin iya ,kin laƙanci gindina kin iya shanta dai…dai…dai” kawai saiga maziiyy ɗinsa yina tsirtuwa a cikin bakinta,wani lumshe ido tayi sannan ta zaro a bakinta ,ta miƙe zaune tana zuge zip ɗin rigarta ,lafiayyun fafaren Nononta suka fito cikin Bras ɗinta pink colour,da sauri ya kai hannu ya shafasu yina faɗin “Washhhh Nono matashin Arziƙi”

Da sauri ya fincike rigarsa ya yar a motar yayi saura dagashi sai singlet

A ladabce tace “Alhaji a mota muke ”
“Meye damuwar ki ,go on ki jiyar dani daɗi nace ,meye amfanin dukiyata in bazai bani abunda nikeso ba? Ciki kuwa harda kuuuu mata kune cikar jin daɗinmu”

gyara zamansa yayi ya buɗe cinyoyinsa ,🍌 ɗinsa sai zillo takeyi a hankali ta zame wandonta ta hau kansa a yanda yike a zaune yina kallon kujeran gaban motan itama ta zauna tana kallon kujeran gaban a hankali ta saƙa 🍌 ɗinsa ,tunda tip ɗin yaji ya mannu da ruwan durinta mai ɗan danƙo kamar magnet ya saki wani ƙara irin na wullawa “Wayyyyy” sannan a sukwane ta shiga shugar dashi tana daɗa karkace ɗuwaiwukanta suna shigewa harya lume tas ta haɗiye riƙaƙƙen 🍌 ɗinsa cikin durinta tayacike yayi tsam tsam ,

tafara zillo shi kuma ya ɗaura hannunsa akan boobs ɗinta yina murza pinkish_briwn ɗin nipple ɗinta yina latsa cikakkun tsayayyun breast ɗin yina wani irin murning “Uhhhhh….Ahhhhh….washhhhh …Go On Go on…kepppp eeeyyyy auhshhhhh”

Ihu yikeyi sosai yinajin kamar ana kwance masa nototin kansa ,itakuwa sai zillo takeyi tana shafa kan ƴar tsakarta wanda yike ƙara mata stimulation ,wasu madaran daɗi suna daɗa tsatsafowa harda kumfa kumfa tsabagen yanda take cinsa ba ƙaƙƙautawa ,tunda yike a duniyarsa bai taɓa jin daɗin sex ba irin yau da zeena take cinsa

ƙwanƙwasa ƙofar motar da take girguza aka shigayi ,baa jin ƙaransu sai kaɗan kaɗan amma mota sai didin dididin takeyi alamun ana sukuwa akanta .

Banza sukayiwa masu knocking ɗin ,a hankali aka buɗo ƙofar amma dagudu Hajja meenah ta ɓamo ƙofar tayi gidanta da gudun gaske,sai haki take tana sambatu ganin yanda Alhaji Buba ya taƙarƙare yina Ihun Nishaɗin sex Ƙadduwar Jar Akuya na sukuwa akan buransa….

****
Ƙauyen Na’Isa

A makarantar Allon malam Zakari kuwa ,Tsangaya² ne taf taf da al’umma na ƴan mata dabam irinsu Islamiyya na maza daban ga wajen wankin allo ta baya da ƴan ramuka….Islamiyya da tunda tazo ta biya agaban malam akace ta iya taje tayi wanki amma tayi kunnen uwar shegu da malamin sai wasan ƴar carafke take da fatsime ƙawarta ,yayinda wata yarinya abu ta taƙarƙare tana kratun ta

“Alu da suka ƙasa lammara da shadda da wasali bisa shine Iyyy”

Ta maimaita yafi sau ba adadi ,cikin tsiwa Islamiyya ta je gabanta ta riƙe ƙugu

“Kin dame mu da wani alu da suka ,ya soke wa? Tinɗazu kin kasa biyawa Hegiya mai ƙwaƙwalwar kihi… Wallahi kin isheni kije kiyi wanki a rubuta maki sabo amma ina doɗi minad doɗi ƙwaƙwalwa ya toshe da miyar kuka…Tashi kije ki biya ko kiga rashin mutunci yanzun nan

Kallon banza tabita dashi

“Daɗinta dai ni malam nan ya ƙaramin ,kuma zan iya a hankaline,hadda baiwane kefa ƴar malam taƙi halin malam…” ai bata rufe bakiba suka cacume da dambe ,juyin duniya sunƙi Rabuwa Sai ƙwandalawa ƴar mutane allo takeyi yarinya na kwantsama ihu ,da ƙyar Akram yazo ya ƙwaceta yina bata haƙuri ,aikuwa malam Na ta’ala Yasa aka kawo masa Islamiyya ya zane sannan yace taje tayo wanki tazo yayi mata ƙari.

Daƙyar ta baro wajen saidai tana wuce groups ɗin yara sai taga an fashe mata da dariya ,a dole sunji daɗi yau an cafala malaikan yara…Daidai zata gifta ta wajen Abu taji ta cigaba da Alu da suka ƙasanta….aikuwa ji tayi kamar tana suka mata zuciya ,taje da gudu ta fincike allon ,ta danna masa halshe ta siɗe gaban allon da bayan ya dawo silim ba rubutu sannan ta cilla mata,itakuma taci taya tana faɗin “Saidai yau ki dawo Alu,an baki hu zal…” Ta rungume allonta ta koma gida da gudu ,ɗaukan allon yarinyar tayi ganin ɗanyen aikin da tayi mata yasa ta rushe da kuka ,tasan shikenan ta dawo da ita farko ,tunda aka wanke gaba da baya

Kuka take da burgima kamar zata some anje wajen malam na ta’ala yace saidai ta dawo farko.

Akram har kansa ya fara ciwo sam baison roron faɗan Islamiyya amma ya zayayi da ƴar ƙanwarsa?

Karɓan allon yayi yaje gaban malam ya durƙusa yayi ta roƙonsa ya ce yasan inda yarinyar take alu da tashi ƙasa ne ,zai iya rubuta mata.

Izini ta basa yaje ya rubuta ,yayi godiya ya tashi yaje wajen tawwadai da Alƙalam ya rubuta yakaiwa yarinyar shikuma ya koma wajen karatunsu

Jimawa kaɗan saiga Baba da mai unguwa da wani mutumi cikin suit yasha zanzaro da belt ,suka roƙi a basu Akram zai wuce binni karatu

Sosai malam Na ta’ada yike martaba dattakon Akram ,shiɗin akwia riƙo da addini ga hazaƙa da baiwar hadda yasan suna zuwa binni zai kona ɗaure kwankwaso da zanzaro kamar kura ,irinda mutumin Da Yazo tasashi su tafi

Addu’a yayi masa ya basa maganin ɗaukaka da fasahar karatu ,suka tasashi yina bankwana da abokansa suka tafi….

Suna zuwa gida dama mama lami ta haɗe masa kan kayansa a ghana must go ,yina zuwa suka ɗauka ,ta futo tana masa allah tsare tana ɗan matso ƙwalla ,maƙota ma suka shiga bunbuntowa ana masa allah ya kiyaye sosai Akram ya kasance me jama’a ….

Islamiyya dake maƙale a sama bishiyar mangoron dake gidan ta gama shan wanda suka nuna har barci ya soma kwasheta a saman reshen bishiyar jin hayaniyar jama’a ana ma Akram allah ya kiyaye ,yasata dirkowa a furgice,ta ƙalƙalo inda suke ta dafe Ghana must go ɗinsa

Hawaye Islamiyya ta farayi ,ta na dafe da ghana must go ɗin Akram,da shima zuwa yanzu kukan yikeyi ,saboda kewansu da yike ji

“Ya akram dama baka ƙaunata ka tsaneni? Tafiya binnin zakayi ka barni?”

“Inasonki mana shaleleta ,amma ki barni inyiwa su baba biyayya zan ringa zuwa ai da zaran anyi hutu nima wannan bokokon a wutan babban bala’ine a rayuwa ta ,amma ina fata ya zame muna alkhairi ,kitamun addua…ki kuma dage da zuwa allon malam zakari banda wasa ”

“Shikenan zan dage…amma kamun Alƙawarin zaka suyo min ƴar tsanan roba nannnnn,irin wanda maman fatsime tazo mata dashi da suka je binni biki? ”

“Eh nayi maki alƙawari amma in kin yarda nima kinmun alƙawari kin daina rafkawa yaran jama’a allo in ana dambe a makarantar allo, kuma zaki dage kiyi karatu kafin in dawo kin kama izu goma”

Jinjina kai tayi wani hawaye ya silalo mata “Nayi Alƙawari”

Hajiya zainab ta sauka cairo lafiya kuma ta kira wayar alhaji Buba ana tsaka da harka don hka bai ɗaga ba don haka ,tayi masa text “Mun sauka lfiya i met my doctor ,ance inada cikin baby girl…”

Zeenah dake gefe tana kallon alhaji tsirara yina Sex da ƙadduwar da ta tura masa ,da sauri ta ɗauki wayar ta karanta message ɗin

Taune Leɓe tayi gamida yin wani killing sound smile ….”Yanzu damata tazo, I will concieve ɗa namiji ma Alhaji Buba….”

*NAKYAUTA YA ƘARE ,KI TUNTUƁENK TA NUMBERTA 09065990265 DON JIN YANDA ZAKI BIYA ,KO KUMA KIBI TSARIN BIYAN TA ƘASA,,,, NOTE THAT KE ME JIRAN NA SATA ARADU BAZAKI SAMU BA GWARA KI BIYA KUƊINKI KI KARANTA A NUTSE BA TAREDA KINCI HAƘƘIN KOWA BA*

NGD….🙌🏽
•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA’AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA’AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba’a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi’u. GTbank_

Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ “`Sai munjiku Masoyan Amana….Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍“`♡♡
[06/12, 4:25 PM] baby na: _*AUREN SHA‘AWA*_

 

*OUM APHNAN✍🏾*

 

*ςհɑԹԵҽɾ 11 & 12*

 

_Littafin is full of Romantic🔥So Matured Head🔞 only👌In kika zageni Allah ya isa ban yafeba_

Hajiya zainab kuwa ,Zaune take tsaf cikin shigar lafaya ta naɗe kaf jikinta tana jiran zuwan alhaji buba su tafi airport,saidai sam ya ma manta ya bar hajiya zainab a bushe tana jiransa,sai da ya dawo zab zab zai ɗauki wasu takardu ya ganta a parlour zaune da madaidaicin akwati a gabanta tanashan tuffa a wani mini bowl

Kallonta yayi sannan ya fara magana cikin in ina

“Haahhh ,hajiya zainab baku wuce ba?”

Da sassanyar ganinta mai tsinke jijiyoyin jiki ta magantu

“Ina jiran my hubby ya raka ni airport”

Cikin rawan jiki yazo ya rarumota akan kujeran ya rungumeta tsam gamida ɗan haɗe laɓɓansa a saman bayan wuyanta ya ɗanyi kissing ɗinta

“Allah sarki hajiya zainab mace tagari ,ai wato inada aikine da yawa yanzu haka soba nayi ,amma driver ya kaiki kawai”

Shafa gefen sajensa ta ɗanyi sannan ta kashesa da wani narkakkiyar kallo

“Alhaji sai na dawo to,zan miss naka”

“Hahha…zan missing Nononki hajia zainab ,a kulamun da baby unborn ,safe flight”

Ya ɗan miƙe ya janye rigarta sama kaɗan ya shafa ƙasan cikinta ya duƙa yayi ma cikin kiss

A sanyaye yace “I love you”

Miƙewa itama tayi da ƙyar ,sannan ta ɗan matso gabansa ta kamo fuskarsa ta haɗe tsinin hancinta da nasa

“Alhajina nonona nima zaiyi kewarka ” ta ɗan haɗe gashin idonta da nasa ta ƙyafta suka ɗan caku da juna

Wani yarrr yaji da sauri ya ƙanƙameta ya fara shan mata baki yinajin wani ƙwarzababben shaawarta na taso masa ,yina tuna daɗin hajiya zainab a bed ,sanyin halinta na sanyasa jin something big a kanta ,komai nata is special ,cak ya ɗageta ya na juyi da ita bakinsu na liƙe cikin na juna ,idonsu ya juye tsabagen sha’awan junansu

Zuwa kan faffaɗan 3seater ɗin ɗakin yayi ya shimfuɗeta ,sannan ya kife huƙansa a saman kujeran ya fuskanceta sosai

Itakuma a hankli ta zuge zif ɗin rigarta ta fiddo masa nono

“Come let me feed u last my hubby”

Dukda tifikin jakine zama da hajiya zainab ne ma yike tsintar turancin amma ya fahimta ta fiddo masa nonon ne yasha

Da jan gwuiwa ya ƙaraso kusada breast ɗin sannan ya kama nonon da sukayi tumbula² ya fara jujjuyasu kamar ballons yina ɗan shafa daga ginshiƙin nonon zuwa kan tip ɗin ,a hankali ya ɗaura halshensa akan nonon yina ɗan lasa sama sama ,kamar flashing sai ya cire bakinsa ta gaba da baya ,sosai ya soma kunnata ,kafin ya ɗan saka kan nipple ɗin a cikin bakinsa ya saka halshensa yina rolling majestically yina tsotso

Knocking ƙofar akayi ,da hausan sa da bayi fita yike “Alaji am in”

Cikin rawar jiki ya zare bakinsa ya kaiwa saman nonon kiss gamida magana acan ƙasan maƙoshinsa “Nono ! Akwai daɗi”

Dariya tayi wanda sam bai mata kyauba ,ƙasantuwar ba maabociyar faraa bace kullum fuskarta kamar na wacce za tayi kuka haka yike sai lumsasun manyan idonta masu haifar ma alaji buba kasala

“Nono da daɗi my man,sai dai your driver is waiting”
A sanyaye ta farakiciniyar maida boob ɗinta a bras ,ta gyara masu mazauni sannan ta zuge zip ɗin rigar ,dukda tanajin feelings amma ta danne saboda yanda taji drivern alhajinta yazo ya tsaya tasan suna kan hanya ne

Gyara tsayuwansa yayi yinajin wani jiri² na kwasarsa ,anya zai iya kaiwa soba baici mace ba?

Da rawan murya yace “kuna sauka a can kimin waya ”

Kallonsa tayi cikin son gano abunda ke ƙwaran idonsa tabbas jarabace !amma ya zatayi tunda mijinta maciyin durin matane dole tayi haƙuri ,tana garinma bai ƙoshi da itaba bare itama da zata tafi ta barshi da matan?

“I thank u for ur love hubby”

Ta fara son miƙewa tana dafa kujera ,da sauri ya miƙa hannu ya taimaka ya ɗagata “Ina sonki hajiya zainab ,plz ki haifa mun baby boy shi nikeso ,muje driver ya fara ajiyeki”

Murmushin saman baki tayi “Allah ya bamu ko mace ko namiji masu albarka”

Ɗan ɗaure fuska yayi “Ke banson shashanci namiji nike addu’a kina kawo mace salan ƴan amin su amsa?”

Shiru tayi tana lumshe ido tana shaƙar huge breath sam bataso su samu matsala dashi saboda tasansa da wutan ciki

“shikenan allah ya baka abinda kake so!”

“yawwa matar Buba” yaja box ɗinta tana rungume a in between his arm ,wani special care yike bata saboda cikin jikinta

Har airport ya rakata,amma basu jira tashinta ba ya karya akalan motarsa,saidai maimakon soba ,hajja meena ya kira yace ta kawo masa ,sugar zai wuce da ko ɗaya ne.

Zeenah dake zaune a ɗakin Abdul zuru tayi da ido ta kashe jikin TVn sa da kallo,saidai ba kwalban tvn take kallo ba face tana kallon hajiya zainab a cikin jirgi ,tsar ta kashe ɗan tayin cikinta da kallo dake iyonsa a cikin Amniotic fluid cikin ƙoshin lafiya abunsa .

“Safe trip ɗan so” ta maimaita a sarari ,cikin raɗaɗin zuciya

Cikin rashin zato ,aka banko ƙofar da ƙarfi ,firgigut ta miƙe sosai ta tsorata ,tsaye ta gansa da gajeran wando irin na samarin getto ɗin nan, jikinsa bako singlet sai gashi baza baza bakyan gani a saman ƙirjinsa zuwa zagayen nononsa.

Kallo ɗaya tayi masa ta ɗauke kai sannan ta koma kan katifa ta zauna ,cikin sanɗa yashigo ya kullo ƙofan sannan ya tako inda take .

Tana ganin hakan ta cire mayafinta ,ta zauna tayi miƙa tana sanye da riga ash colout mai V neck da ya bayyana sirrin Ƙirjinta,da streght siket da ya kamata tsam² ya fidda asalin kyawun ƙugunta ,sannan yaba mayalwatar bombom ɗinta yin cushing a saman matress ɗin.

A hankali ta langaɓe kanta gamida gantsarewa kamar me miƙa…Rumtse ido yayi ,saboda wani Desire impulses da suka soki buransa

“Budurwan mu,barka da zuwa,Abdul ya cemun munyi baƙuwa shine nace bari inzo in ɗauke maki kewa tunda naji ya futa kar a barki ke 1”

Murmushi tayi sannan tace “Godiya nike Neghbour”

Takowa yayi gabanta ya nuna mata gefenta “Zan iya zama nan ?”

“Me zai hana zauna mana”

Zama yayi yina sauke idonsa a cikin nata ,irin na sheƙaƙƙun mazan bariki “Kin haɗufa da yawa”

Killing smile tayi mai ɗan sauti “Godiya nike Neghbour ”

“Gaskiya abokina yaji daɗinsa sana’ar tuƙi ta karɓesa ,ya zaɓo mana zankwaɗaziyya kinko san kina da abokan aiki kwasha kwasha a jikinki?”

Ɗan tsuke fuska tayi kamar bata fahinta ba tana ɗan kakkallon jikinta

“Me kenan ban gane ba neghbour”

“Haba ƴar gari kayan harka mana,ga boobs ɗirka ɗirka kaman kan jariri,ga natsattsun mirgina mirginan ƙugu,tabbas maji daɗin durinki zai yi naso da daɗin harka”

Kallonsa tayi kafin kamar sakarya tace “Allah?”

“Haba ai kema kin sani Allah ya baje halitta a wajen nan ,shiyasa nazo nima in ɗanyi yabanya Da ban ruwa….plzzzz😘” ya ƙare yina kashe mata ido ɗaya cikin sigar yaudara

Cuno masa baki tayi cikin sigar shagwaɓa kamar sakarya

“Inafa da tsada ,Abubuwana farashinsu nada girma zaka iya biya?

Ta ƙare tana saka hannunta a ƙasan breast ɗinta tana jujjuyasu suna sama da ƙasa

Wani siririn ƙara ya saki sannan ya miƙa hannunsa zai taɓa,yina sauke wani ƙwarzababben ajiyar zuciya mai cikeda muradin cikan burinsa “Zan bada ko nawa ne ke inma duka salary na ne zan baki”

Da sauri ya cafi nonon Da suke masa ƙwalele.

Ja da baya tayi da sauri Kafin yakai hannunsa ,sannan ta girgiza masa kai “No inji cash Kawai”
Miƙewa yayi Jikinsa na ɓari ,Mr.Dick ɗinsa na ɗan rawan mazari a ta gajeran wandonsa kamar za’a tsinke

Kallo ɗaya tayi masa ta cire idonta da sauri

Laluben aljihunsa yayi ya ciro wallet ɗinsa ,ya ƙirgo 10k ya miƙa mata

Amsa tayi tana jujjuyawa ,kafin ta caɓe baki “Ban fahimta ba ,Nono kowani ɗaya 10k,shan duri 10k ,duka tare 20k ,cina fully 50k,yanzu ka bani nawane nan?Kuma me zakayi☹️”

Bakinsa rawa ya kamayi idonsa har ya fara kawo ƙwalla saboda ya matsu ya ji ya cafki breast ɗinta.

“Dubu goma ne,inason kuma inci dukkan ki ,inason insha tsuliyanki incishi in malalar da maniy na in dangwali naki in more,ayi mun ragi,ba albashi…”

Ɓata fuska tayi “Ni ba zoɓo bane da za’a ringa ciniki na in baka shirya ba jira ayi albashin ka dawo,amma indai 10k gareka to saidai ,ka zaɓi wanda kake so ” ta murza nonuwanta up and down

Sannan tace “Wanne kake so? Wannan (Ta nuna boobs ɗinta) ko wannan (Ta nuna gindinta)

Wani sufa yayi zai kaiwa breast ɗinsa wawaso

Saidai me?
Ɓat yaga ta ɓace ta koma ɗayan bangon ɗakin…Sosai basiransa ta doɗe ,duk tunaninsa gudu tayi ta koma ɗaya sashen

“Wanne kake so? Wannan ? Ko wannan?” ta sake jijjiga masa breast ɗinta tana nuna masa sannan ta botsaro masa maranta

Hawayene ya tsillo masa a ido saboda sosai yaji ana tara masa ruwa a joy stick ɗinsa ,ta miƙe car car sai numfashi takeyi tana naso gamida jiƙe saman wandonsa

“Duka plz…”

 

_Masu zagi kunayi inajin daɗi,inasonku kamar zan 🫂,sis ban fara komai ba kuke zagin bayin allah akaina????,Inkuma aka fara baje harkan Bura da duri sai yaya??? wacce ta cika mace kizo ki zageni zan bar numberta then ,zan punishing ɗinki daidai mess ɗinki☹️ ,kika kuskura kika biyoni da acronss ɗinki ,,oh rubbish🤦‍♀️Tun ban fara komai ba?? See me see wahala i knw your fit but banda nadama donkin zageni a bayan ido coz wawa shike bibiyan aikin wani isashshe has lots to cover so y d curse ,Ku daina zagin kowa na faɗa d babbar harafi oum aphnan ga numberta nan 09055990265 consult your target ,muhmuh🙄😂Then you will find ur sort ,muga who will be d winner akwai me dakatar dani👯‍♀️_

 

*MASU SHARHI GODIYA NIKE,💖💖💖💖💖MASU SHARING \FORWARDING ALLAH YA BAR ƘAUNA LUKUTAYEN FARAREN MASOYA🤍🤍🤍*

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA’AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA’AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba’a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi’u. GTbank_

Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

♡♡ “`Sai munjiku Masoyan Amana….Share💃👍Share💃💃👍And Share💃💃💃👍Habibties Allah ka barmu da masu sonmu😍😍😍“`♡♡

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button